Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Trong lúc tt đang hưng phấn, mình ngồi đọc lại nhận định này của Bach_nam để tự nhắc nhở bản thân thận trọng. Btw, nhờ Bach_nam soi giúp mình IDV có phải đang tạo mô hình cốc tay cầm ko? Thanks bạn (mình sn 83)

5 Likes

Nghiên cứu hồi lâu chưa ra kết quả bạn à, nhỏ lẻ đánh và có thể có một tay vừa vừa lái nên mô hình đánh khá khó dự đoán, xem nó đánh một lúc mà không nhận diện được.

Mục tiêu thấp có thể coi là đã đạt khu 70, mục tiêu cao khu 80. Hỗ trợ MA9 tuần đang ở 61.6-61.8

10 Likes

Cảm ơn Bach_nam, để mình theo dõi thêm.

1 Likes

Đường đỏ là cutloss an toàn, đường xanh là cutloss muộn, nhưng kỹ thuật không chính xác thì khó có hành động chính xác. Thủng đường đỏ thì nó có thể xuống sâu hơn.

12 Likes

Nhà nhà vui , người người vui a nam ạ

5 Likes

2 hôm nay mình quan sát thấy em này lái quay tay trong phiên thì đánh xuống, cuối phiên kéo lên, mình mới vào 1 ít và chọn mua lúc giá thấp nhất nên giờ vẫn xanh, hi vọng ko phải cut loss :slight_smile: Trường hợp xấu thì đã có mốc của bạn đưa ra.

3 Likes

Em chốt lời được gì tốt à? :star_struck: :star_struck: :star_struck:

8 Likes

A nam ơi, Gex đoạn nay vẫn áp dụng hình ảnh a cho hôm trước phải ko a

6 Likes

E mới gia tăng thêm 20% hàng a ạ , theo sát a đây

8 Likes

Chưa có gì thay đổi nhiều, nó đã trở lại xu hướng tăng sau khi điều chỉnh ngắn hạn, mục tiêu tiếp theo 45-48 với điều kiện vượt qua được nến giảm mấy tuần trước (đóng trên đường đỏ, có ít nhất râu cao ngang bằng đường đen).

20 Likes

Hãy xem xét nó là sóng hồi, mạnh thì mới có thể hồi tới đỉnh. Không thì chọn an toàn, chờ thời cơ sau.

22 Likes

Cảm ơn a , bữa giờ tạm chấp nhận rời hết rồi a , còn giữ lại 1 ít … đung la khi tâm lý cắt đi thì cảm thấy nhẹ nhàng hơn hẳn mặc dù tk vẫn âm, tâm lý năng nề dễ gây ảnh hưong các quyết định

5 Likes

Mình xin nhận định của bác nam về mã hsg, vùng này đã mua được chưa ạ. Cám ơn bác nam

5 Likes

Cho gà em giới thiệu chút mấy em nhé bác chủ thấy mid bay giá hết… HHV, LCG đầu tư công chào đón sóng quý 2 :grinning:

4 Likes

Chưa mua được, nó đã có thể tạo đỉnh B ở fibo 61.8%, đang đi tìm đáy C. Nó đang ở sóng chỉnh 2 lớn. Sau chỉnh xong nó vào sóng 3 lớn. Canh về khu mũi tên để phân bổ vốn.

13 Likes

HHV mục tiêu đã đạt, có thể chỉnh tích lũy, chờ thời cơ đã.

LCG thì nhận xét chưa thay đổi, tìm lại giúp. Còn an toàn, coi như sóng 3 nó xong, vậy chờ đợi nó về khu 17 bắt cầm đến tết ăn bánh chưng nhân đôi. Khi xác định đã xong sóng 3, mục tiêu an toàn LCG khu 23-24, nếu mua mới theo dự đoán sóng, nó có thể chỉnh về 19.6-20.1 đợt này trừ khi nó break 22 và đóng trên đó thì nó lên sóng luôn không chỉnh ngắn hạn nữa.

25 Likes

Vâng thưa bác … theo gà em hhv đang tích lũy đẹp sóng đầu tư công các em mid giống hhv đã chạy còn mỗi em nó …

Lcg thì em nghĩ cũng đang chờ sóng giải ngân đầu tư công 350k tỷ … lình xình là cơ hội tốt múc chờ break …

6 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck:

6 Likes

Chị viết gì hay ho lại xóa rồi, em không xem được.

9 Likes

Dạ chào bác ! Bí hiểm quá gà em ko hiểu :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes