Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Anh @Bach_nam cho e hỏi mã ASM ạ. Nay e thấy cuối phiên bị nước ngoài bán nhiều.

5 Likes

ASM nếu ổn thì khá tốt, sắp đạt sóng nên có thể họ bán trước, sau đó chỉnh lại lên tiếp, tí nữa anh vẽ sóng cho, đang bận chút. Nhưng cơ bản có lãi hạ dần đều không sai. Còn dự đoán chỉ là một phần.

21 Likes

Vâng ạ. Nay cả ngày e thấy xanh nên yên tâm ko để ý, tự nhiên cuối phiên vào bị hụt hẫng anh ạ.

4 Likes

Hay quá Asm mới bán giá 23 lời 15% đang canh chỉnh mua thêm lại!

3 Likes

Sóng đây em, giờ nó đang ở sóng 3 lớn. Sóng 4 lớn đường đỏ tính sau. Sóng 3 lớn có sóng 1-2-3-4-5, nó đang đi đến sóng 3 nhỏ, mục tiêu 25 sau đó chỉnh 4 nhỏ lên sóng 5 nhỏ mục tiêu 32k. Sau đó đi vào sóng chỉnh 4 lớn (theo đường đỏ chờ)

18 Likes

Dạ e chào Anh Bach Nam.xin a nhận định giúp e con NBB đc ko ạ?

3 Likes

E đang vận công nghiên cứu tranh thì đọc lại bài post a đã edit dễ hiểu nhiều rồi. E cảm ơn a ạ :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Đường đỏ sóng 4 chưa tỉnh fibo nhé, cần xong sóng 3 lớn mới đo fibo. Đường tím là sóng 1-3 lớn, đường đỏ là sóng 2-4 lớn. Xong 4 lớn lên 5 lớn. Đáy đỉnh là tạm tính. Vẽ hơi lộn màu nên tự luận nhé, đang nói đường đỏ và tím dài.

14 Likes

Anh BNam có thể cho Em nhận xét về con BCG dc ko ah,cảm ơn Anh nhiều ah

2 Likes

Vâng e đang nhìn đường tím sóng 3 thôi. Đang băn khoăn ko biết có nên hạ tỷ trọng canh mua lại hay chờ lên 25 r tính, tại e cũng ko giỏi lướt lát.

3 Likes

Bạn tìm lại nhận định cũ để có cái nhìn chi tiết, còn cái này là tổng quát, mục tiêu đã đạt, nếu nó đủ tốt, nó sẽ lên đường xanh lá, giờ đang đi chỉnh tích lũy đường tím, chú ý đường tím là tổng quát (có thể nó không đạt đỉnh như vẽ)

9 Likes

Phải nghiên cứu thêm nội tại công ty để đảm bảo sóng thành công. Cơ bản anh xem qua thấy nó có thể đạt được, còn việc xử lý tài khoản, em cần tự xem xét.

13 Likes

Nay đột phá đỉnh, nếu thành công, mục tiêu 35-37, thủng 26.1 thì đột phá thất bại

12 Likes

Dạ e cám ơn a nhìu ạ

2 Likes

Dạ Anh ơi tầm này vào còn được không ah,E đọc thì em này triển vọng ngành nghề tốt,nắm giữ lâu dài ổn không Anh

3 Likes

Dạ vâng ạ, a hướng dẫn tận tình thế này là e cảm ơn lắm rồi, e sẽ nghiên cứu thêm. E chúc a buổi tối vui vẻ!

2 Likes

Anh không biết được, anh cũng có nghe nói nó có nội tại ổn, nhưng cụ thể thì em phải nghiên cứu và tự quyết định. Khi nó đột phá,khả năng nó có kỳ vọng

12 Likes

Vâng ah Em cảm ơn Anh nhiều…

3 Likes

Anh Nam có thể xem giúp em con GEG được không ạ? Em cảm ơn anh

2 Likes

ASM chơi đc đấy

4 Likes