Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Ai rồi cũng mò vô F để đọc nhận định! Ôm cổ phiếu tự quyết cũng không xong! Khi đang yên đang lành lại dậy sóng. Lại phải vô đọc tin tức, nhận định. Có một ngày không ra vào F thôi đã trở thành thiên cổ ….

9 Likes

“Vào ngày buồn, hãy tìm chút màu xanh
Sẽ thấy lòng mình nhẹ đi phiền muộn
Chẳng buồn nào cứ luôn theo mình mãi
Bước tiếp đi, phía trước là niềm vui.”

Đã chốt dần nên lại có tiền làm ván mới! Chốt lời không bao giờ sai! Mua cổ mới chỉ là một nửa quãng đường, nửa đường còn lại là quyết định khi nào bán!
Biết đủ và hài lòng sẽ luôn chủ động cuộc chơi!

11 Likes

Chúc a luôn chân cứng đá mềm nhé :+1:

9 Likes

Trời hình ảnh này có ghép ko mà đẹp vậy, hiên ngang đứng vững giữa giông bão vẫn chín

3 Likes

Chính là lựa chọn của nhà đầu tư, do nhà đầu tư quyết định. Nắn dòng tiền thì cần có thời gian và cổ phiếu thể hiện rõ được lợi thế trong sản xuất kinh doanh, lên sóng bền. Nhưng có lẽ giai đoạn này là khó khăn và tạo lập đã không thành công trong thời gian vừa qua. Đừng nghĩ họ thua, họ chưa muốn thắng.

15 Likes

Em tìm hiểu được gì về nó trước khi hỏi anh về kỹ thuật?

6 Likes

E nghĩ về ý nghĩa của nó với e là hình ảnh này đạt điểm 10 rồi.

5 Likes

image

19 Likes

Nếu thống kê vậy thì quá đẹp a. Lạm phát có vẻ ko chuẩn lắm a a.

4 Likes

16 Likes

20 Likes

16 Likes

https://www.gso.gov.vn/du-lieu-va-so-lieu-thong-ke/2022/03/bao-cao-tinh-hinh-kinh-te-xa-hoi-quy-i-nam-2022/

19 Likes

anh Nam ơi, anh cho em xin điểm vào mã HDG với ạ :slight_smile:

4 Likes

Không có điểm mua hiện tại. Có lẽ nghe đâu đó về việc quy hoạch điện + vốn đầu tư vào điện nhiều. Vấn đề để ra sản lượng không thể nhanh chóng được. Mục tiêu gần 85-86k nhưng không biết nó sẽ bò được tới không.

14 Likes

em cảm ơn anh ạ :slight_smile:

3 Likes

@anhcom56 có kịp đọc không mà like nhiệt tình thế? :star_struck: :star_struck: :star_struck:

9 Likes

Ko kịp. :upside_down_face:

3 Likes

Chắc chưa ai kịp xem luôn a Nam ơi…hiuhiu

4 Likes

Hi, đang mải have lunch ngó lên đã thấy clear mất rồi. :sweat_smile:

5 Likes