Sá chi một kiếp phù du nhỉ? Mà chẳng trao nhau trọn chữ tình?

Đúng rồi b, th xấu ms về thấp, bthuong thì về nông hơn

4 Likes

Em cảm ơn anh cho tranh và giải thích! Chúc anh ngủ ngon và ngày mới giao dịch thành công!

4 Likes

Tôi copy of BN trong topic này mà

4 Likes

Thế ạ, E xem tất cả nhận định của BN nhưng chỉ nhớ ý chung chung chứ ko nhớ đc tranh :smiley:

4 Likes

BN sinh trc tôi hơn tháng. Cụ ấy sinh 19/11 sau cụ T.11 5 ngày.

8 Likes

Tôi là út rồi kkk. Tôi vay nợ ở cc. K so sánh đc vs các cụ. Tài năng k có, đc các cụ chỉ dạy nên hiểu biết một ít.

4 Likes

Út của bác T.11 và BN thì cũng ko phải dạng vừa đâu :wink:. Các pic trước của BN hay nói bóng gió mình toàn phải nhờ diễn giải của bạn mới hiểu đc :smiley:

5 Likes

Tôi đc cụ BN nói thẳng nên hiểu hơn thôi. Các cụ k thích đôi co trên mạng nên kiểu tùy duyên. Ai hiểu hoặc hỏi ms trả lời.

8 Likes

Các cụ nói chuyện nx vs theo TA vẫn sai, k đúng hết đc. Đợt chỉnh t7 năm trc tôi chỉ thấy cụ BN là kiên trì mục tiêu nhất. Ai cũng nghĩ 1425 là đỉnh. Cụ BN thận trọng quá. Các mã cụ toàn ăn bớt đi mục tiêu giai đoạn đó.

10 Likes

A phân tích asm quá hay luôn như dự báo.

5 Likes

Không may có một số dự đoán nó trùng thôi, không ai có thể dự đoán chính xác hoàn toàn được. Thị trường nó có một nguyên lý mà chỉ trải qua mới biết được. Mua khi an toàn, bán khi chưa có gì xảy ra. Lúc nó xảy ra khó nhận biết và hay mắc vào bẫy.

Nhân tiện cũng nói, việc mua bán là hành động của mỗi người, Nam đã làm mẫu nhưng đó là hành động của cá nhân, không dám khuyên ai phải thế nọ thế kia. Làm mẫu ở chỗ đã thanh lý tài khoản, chỉ để lại phần lãi và hạn chế mua mới. Thị trường không thiếu cơ hội, chờ đợi một thời gian không được hay sao. Không phải Nam khoe khoang về việc mấy hôm trước, nói chuyện về mua bán của bản thân.

40 Likes

Dạ vâng anh.cảm ơn Anh.

7 Likes

Khi cái tiếp theo ra thì lúc đó thị trường có thể đã gần ở trạng thái an toàn.

26 Likes

E đã hiểu :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

học theo tính cẩn thận của bác BN rồi thì tt như này la lúc ta đã cầm tiền ngồi xem. quá đã :blush:

3 Likes

Đã hiểu mật ý…chuẩn bị múc mạnh lại nó luôn anh.

4 Likes

Kkk hóng hớt lắm nay mới biết a bach nam con trẻ., ôi e cứ ngỡ…… những nhận định của a giống như …7x đời đầu…… luôn theo dõi topic các a

4 Likes

E là người không giỏi điểm vào ngay đầu nên khi e thích doanh nghiêp nào e lựa vào 1 ít, sau khi noa điều chỉnh e tăng lên số lượng bình quân , nếu lỡ tt tin tức bất ngờ chỉnh mạnh e lai mua thêm nhiều bình quân tiếp …. Khi tt ổn cp sẽ về bờ và bắt đầu lãi …. Không biết e đầu tư vậy có đúng không nữa

5 Likes

Anh Nam cho em xin nhận định mã DVN với ạ, em đang nắm giữ giá 24 ạ.

4 Likes

Cái bẫy chết chóc từ penny 🥲

6 Likes