SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

Khu này gần sát quê tôi , đúng là đường xá đang đẩy nhanh đến chống mặt, những nhà máy, xí nghiệp dần dần hiện ra rất trên đoạn đường từ Phú Mỹ đến Xuyên Mộc.

2 Likes

Bác cho em hỏi là KCN-Đô Thị Xuyên Mộc đã được thủ tướng phê duyệt chưa thế?

1 Likes

Khu này đang ra soát lại nếu nằm trang định hướng quy hoạch chung mà thủ tướng đã phê duyệt cho VT thì ok luôn. Còn ngoài thì phải đề xuất phê duyệt bổ sung bạn nhé.
Cái này như của để dành trước mắt SGT phải tập trung rất nhiều nguồn lực để làm quấn chiếu, triển khai thần tốc để kịp bàn giao các dự án đã được phê duyệt và giao đất gpmb xong đã bác đó là 15 ha nhà xưởng ICT Đà Nẵng. 164 ha 3 cụm công nghiệp Thái Nguyên, 244 ha dự án KCN Long An. Và 70 ha dự án khu đô thị Nam Vũng Tàu. Do vậy cần nguồn lực tập trung rất lớn.
Và đồng thời hoàn thiện xong thụ tục pháp lý để mở rộng quỹ đất mà các dự án đã đề xuất và phê duyệt chủ trương đầu tư bác nhé

2 Likes

Vâng, cảm ơn bác nhé! Xuyên Mộc với Phú Bình coi như của để dành. Năm nay chắc sẽ có thêm KCN Tân Lập 650 ha nữa.

1 Likes

Nay SGT chỉnh đẹp ae nhỉ, có tăng có điều chỉnh để tạo nền thì cổ mới bứt phá đi xa được.

1 Likes

Chậm bền chắc. Hành trình mới bền và xa em.
Chỉnh xong lên 3x quý 3,4 book khu 96 ha cũng đủ ngon. Sang năm mới nhiều cái để nói

1 Likes

Vợt hàng thôi anh em. Sale off đợt này rồi chạy đấy, đứa con KBC đã bắt đầu lấy đà rồi

1 Likes

image
thấy giống giống

1 Likes

Mấy nay đều không có tin tốt gì về bds ae nhỉ, trên thế giới đến VN, đặc biệt bên TQ, thật dễ để bội thực thông tin, và có thể nay là 1 phiên đỏ lửa

1 Likes

hôm qua vợt được ít 26.15 không biết đúng hay sai đây.

1 Likes

khó đoán lắm, mà bác cứ ôm đi, mua vì tương lai em nó, còn nếu muốn lướt T+ thì cutloss :))
Những dự án và hướng phát triển của SGT thật sự cp em nó đang còn rẻ. Đầu tư ck thì ko nên ùa theo tâm lí đám đông, cty tốt ắt quay trở lại theo đúng giá trị thật của nó, còn như hàng Louis tương lai cũng như Ros hay FLC về lạnh mệnh giá thực như bây giờ thôi hehe

2 Likes

đỏ thêm phiên nữa thì gom thôi

1 Likes

Cổ giá trị tương lai khủng thì ắt có dòng tiền chảy vào thôi ae. Ai chưa có hàng cứ canh nhịp này nhặt rồi kiên trì chờ đợi cây nó đơm hoa kết trái không gì phải vội

3 Likes

SGT có vẻ muốn chạy rồi phải k các trưởng lão

1 Likes

K thấy rủ?:sunglasses:

1 Likes

bác lại nhanh quên rồi, bữa t6 em có nt bên pick chị HHT đấy, chị Tím kêu để t6 ngắm giá vào. Vậy là em để t2 đấy. Bữa bác còn chém với e bên đó mà lị.

1 Likes

chắc chém nhiều quá k nhớ. nay múc tý 26. thấy có vẻ muốn chạy

2 Likes

SGT đang nghe đồn đoán vỉa hè trà đá. là mai có tin hót thì phải. có ai biết cho t xin thêm thông tin ạ

1 Likes

vậy bác lại ngon hơn e. Đã lồi mồm T0 ở than, giờ đến BĐS ài, chẳng mấy chốc lại thành đại gia mới nổi lại thành Nam Euro thì chết.

1 Likes

cũng một chữ S nữa. cụ chủ topic ngó scr xem sao? hàng khó chơi nhưng nay cũng thử tý 12,8. ahihi

1 Likes