SGT sự chuyển mình trở thành doanh nghiệp BĐS đô thị và công nghiệp hàng đầu VN >>Qũy đất phát triển lên đến 3000-5000ha

ôi trời. ng còn cái nịt, t mua có tý chứ k mua dc nhiều. chia sẻ nhận định cho cả nhà thôi. nhiều bạn vào sau 2 tuần THAN bằng t ôm 2 tháng :))

1 Likes

sáng nhiều anh em mất hàng nhỉ? cổ này cũng như IDJ dưới giá trị nhiều lần, bán xong dễ fomo lắm.

1 Likes

chiều nhặt dc ít sgt giá đỏ, yêu quá!

1 Likes

Khen bác giờ chắc thừa quá. sáng mới thấy bác kêu về 1328 all in.
Chiều về đúng 1328 nó quay xe. Chắc giờ chăn ấm, nệm êm. Kiếm e nào ủ nữa là ngon.

1 Likes

ai biết ngày mai ra sao, thấy vùng nào ổn giá tốt thì t mua 1 ít. tầm 3 tháng nay chưa bao giờ dám allin. hihi. nay nhặt túc tắc đỡ cuồng tay. mai đạp nhặt tiếp…

2 Likes

Em thì giờ hết tiền rồi, muốn mua thì phải bán. Mà F0 bác biết rồi mua rồi thì nhìn e nào cũng iu, không muốn chia tay ấy. Đỏ xanh tím gì ôm hết.
Giờ chỉ ngồi ngắm số nó nhảy thôi

1 Likes

cụ mà fo thì tôi f-1

1 Likes

Ơ thật, em mới mở tài khoản hồi t6 chứ mấy. vào gặp ngay cú đạp t7.
Nhớ như in cầm DDV nó đạp cái ráng gồng lỗ hồi tí bán sạch, giờ nhìn lại x3 tk nay còn đâu. :sob: :sob: :sob:

Cứ đợi mới hấp dẫn chứ bác. Phải khé lộ dần dần rồi sẽ tiến vào đoạn bùng nổ DT và lợi nhuận như SIP NTC cho ae ngắm

3 Likes

Chúc mừng ae cặp SGT DPG ôm dài hạn ngủ ngon

3 Likes

Sgt nay chạy cái nhể:)))

2 Likes

Qua cmt ở đây. K biết ace hiểu ý k:)))

5 Likes

Nhanh thôi 3x rồi 4x mục tiêu năm nay chinh phục mốc 6x. anh em ngồi tàu cho vững nhé.

2 Likes

Sgt của cô khỏe phết nhỉ

1 Likes

Thật lòng mà nói thì Room SGT chất thật, ko lớn tiếng, ko nói này nói nọ, chỉ âm thầm bảo nhau an tâm mà giữ thật chặt thôi, ae tiến lên nào kkkk

4 Likes

hề hề, ae quẫy lên

3 Likes

Ngày càng tạo dựng giá trị mới để ae vững tin cùng DN tiến lên phía trước

2 Likes

chiều đợt chỉnh mà ko còn tiền để vào thêm

1 Likes

Cứ canh nhịp chỉnh là gia tăng thêm bác ạ.
Tôi tin SGT vốn hoá 1-2 năm tới phải lên trên 10k tỷ
Nên yên tâm hold chặt theo đà phát triển doanh nghiệp. Cứ khai thác quỹ đất đang có và sắp có là ae đủ ấm no rồi

2 Likes

Sao bác giống bác Quyet trong group ck Smartone gê kkk

1 Likes