SUPER TREND - LIVE vào lệnh thực chiến hàng ngày

,

TID hay đấy bác, ĐỒng nai top 3 giải ngân đầu tư công. Để mình tìm hiểu rồi múc dần, giá này vào vẫn khá là đẹp

1 Likes

Cảm ơn bác nhiều!

Đã vào rồi, có giá vốn tốt thì bác cứ tuân thủ cut loss, kiên trì nắm giữ xem nhé. Có vẻ ổn đó.

1 Likes

TID là cổ phiếu tích trữ làm giàu trong dài hạn bác ạ. Em chỉ mua không bán.

4 Likes

Tuần sau em sẽ tiếp tục tìm kiếm thêm 1 mã điểm mua cực an toàn và tiềm năng tăng trưởng. Các bác để ý theo dõi nhé.

9 Likes

Ủng hộ pic của pác

Cổ phếu tuần này là DVG các bác nhé.

DVG game tăng vốn 1:1

Target đánh lên 20 hoặc 30 - Tín hiệu mua CỰC MẠNH đã vào

i

2 Likes

Danh mục tuần này 7/3/2022

IDJ - tiếp tục tăng vì cty còn 800 tỷ chưa book lợi nhuận 2022. Target 54

TID - Tiềm năng bđs đồng nai và sân bay long thành, bđs khu công nghiệp quỹ đất sạch cực khủng. Target 70-80

TCM - Nhà máy mới chuẩn bị đưa vào hoạt động cuối tháng 3/2022 → Tăng doanh thu, tăng biên lợi nhuận. Target 90 và 120.

HVN - Kỳ vọng hàng không, mua giá 25 thì đúng đáy của sóng. Target 40.

PVI - Quỹ ngoại ko gom nổi hàng vì ko ai chịu bán ra cả. 90% sẽ chạy mạnh.

DPM - Giá tăng, hưởng lợi chiến tranh, biên lợi nhuận gộp hơn kinh doanh bđs, >40%, xuất khẩu tăng, thiên thời. Target 90, đội ngoại đang gom mạnh để đánh tiếp.

DVG - Game tăng vốn 1:1 đánh lên 20 hoặc 30

=========================
Tuần này em tiếp tục chốt DPM - lợi nhuận gần đạt 20% rồi.

Ai chưa xem, đọc lại post số 1 để hiểu hơn về quan điểm của em nhé.

4 Likes

LTG:

Các bác có thể tham khảo thêm con LTG nhé, biên lợi nhuận ổn, nghành gạo cũng đang hưởng lợi từ chiến tranh. Mã này VND đang nắm giữ nhiều, đang ở vị thế thua lỗ lên sớm muộn gì cũng được đánh lên. Bác nào vào thì vào luôn nhé. Con này em mới đào ra hơi muộn xíu, nhưng trend tăng vol đang mạnh. Mua ít kiếm lãi uống cafe.

3 Likes

Vào lệnh thực chiến, em MÚC mạnh con DVG. Các bác vào nhanh lên nhé :slight_smile: Tàu chuẩn bị chạy mạnh rồi.

2 Likes

TID tiếp tục tích lũy xong, bật khỏi nền tích lũy tam giác. Target trước mắt là 65 đã các bác nhé.

1 Likes

Cám ơn bạn nhiều

1 Likes

Nhận định thị trường: Thị trường tiếp tục tích lũy đi ngang. Hiện tại thị trường đã phân hóa cực mạnh nên các bác chỉ cần tập trung vào cổ phiếu mình chọn để giao dịch, không cần quá quan tâm tới thị trường. Thị trường đi NGANG trong thời gian dài là một tín hiệu “tích cực”. Một khi xu hướng xác định tăng rõ ràng, vnindex vượt 1500 mạnh mẽ, tất cả đều tăng. Cổ phiếu chúng ta lựa chọn sẽ tăng mạnh mẽ hơn cả. Giá dầu tăng sẽ ảnh hưởng tới thị trường chứng khoán giảm trong ngắn hạn.

2 Likes

Chọn sai cổ phiếu, tài khoản các bác vẫn đỏ kể cả khi thị trường chung tăng điểm nhé. Vì giai đoạn này phân hóa cực mạnh. Hình ảnh là danh mục tháng 2 của em. 9/10 cổ phiếu đều đạt target 20% lợi nhuận các bác ạ ><

2 Likes

Cảm ơn bạn nhiều. Ko cần hô hào nhiều nhưng biết chọn cổ phiếu tài khoản vẫn ngon .

1 Likes

Cổ phiếu TỐT + điểm vào đẹp + điểm chốt lãi tốt => tài khoản từ từ sẽ xanh đều bác nhé. Quan trọng nhất vẫn là tìm cổ phiếu tốt. Cô gắng tìm, đọc, đào, bới, móc :smiley:

3 Likes

DVG điểm vào với STL hiện tại bao nhiêu vậy anh?

DVG mua giá hiện tại bác nhé. Cut loss tại 13 và 12. Target 19-25-30

2 Likes

Mình có tí DLG vào lúc 7.25 xin điểm ra phì hợp

Cut loss 7, target 9 thử xem bác nhé. Mã này em không theo dõi, bác tham khảo thôi nhé. Đặt cược kỳ vọng là tùy vào tính toán của bác trước khi xuống tiền.

2 Likes