Tam độc!

Hay là bay nhỉ :rofl:

8 Likes

Anh thấy em nhắc xong xóa rồi, nội dung gì hay ho đấy em?

10 Likes

Em vừa sang nhà cũ tìm anh ko thấy :see_no_evil::see_no_evil: nên hốt hoảng đứng ở nhà a R gọi với ra! Sau đó mới chợt nhớ, là có thể tìm anh theo hoạt động :))
Đúng là, khi bất ngờ thì cái gì cũng quên sạch!

16 Likes

Sao topic bị đóng rồi a?

10 Likes

Anh chuyển nhà, nhà đó phù hợp khi thị trường vào sóng chỉnh II, nhưng giờ là kỳ vọng sóng I vẫn còn.

26 Likes

Nhà mới anh Bạch Nam nha em: Nhất lộc mãi tài - 1623

18 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart:

10 Likes

Phù, e đã lội xong còm từ sáng tới giờ :joy: chốt lại vẫn ngồi im khều ốc mút tay, chờ ngày tươi sáng :joy:
Người anh @Hoang_Luu78 chốt chỗ trà đá chưa để em phi trâu tới nèo???

5 Likes

Chị 2 @hoathachthao ới, em đang định 1/4 qua cướp phi công @Cuong_Nguyen7 , mà chị lại bắt em nó ế, thế là thui, hồng hạnh chưa kịp vượt tường lại trèo quay trở lại rồi :joy::joy::joy::joy:

7 Likes

Ông ý cho ra tận Mỹ Đình đó em

8 Likes

Ặc…. Bé C7 @Cuong_Nguyen7 có sẵn sàng đưa thân cho chị Mèo cướp ko em? Nếu có, thì kệ đi, tiền tài quan trọng gì!

8 Likes

Sự nghèo khổ theo tôi nhận thấy, ko chỉ là thiếu nguồn lực tài chính, mà còn do chúng ta bị tách biệt khỏi những con người có thể giúp ta phát huy hết khả năng của mình :sweat_smile:

3 Likes

Vậy là đại đế chính thức nhấn nút phóng tên lửa siêu vượt âm mang tên trả bằng rube. Cú đánh này sẽ kéo đến khi đối thủ quỵ ngã. Tất cả sẽ tan như băng, vinh quang của vladimir,

13 Likes

Nghe cứ mây buồn trôi mãi, trôi về nơi xa ấy chị ạ :joy:

8 Likes

Cụ dự luôn cho em cái kết đê ạ!

12 Likes

Gật đầu cái e chạy qua hốt liền, khỏi quay đầu nghĩ lại :rofl:

9 Likes

Thế mà có ngày e từ Nam Từ Liêm trôi về Phố cổ, lại trôi ra Mỹ Đình rồi trôi về Cầu Giấy… Ghét cái tắc đường HN kinh khủng hahha

10 Likes

Em nói thật đei, em muốn hốt em nó vì lý do gì

8 Likes

Khi mà các quầy hành thiết yếu đầy người tranh cướp, khi các nhà máy điện khí dừng hoạt động, than đá sẽ lên đỉnh, cuộc chiến sẽ ngã ngũ. Các hiệp định đình chiến ký kết. Và họ sẽ phải trả lại toàn bộ những khoản tiền định cướp của Đại Đế.

16 Likes

Ông trùm rồi kkkkk - phản đòn hay như anh Pu - đây là ký chính thức, còn yêu cầu, đòi hỏi, đã truyền thông ời

9 Likes