Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Em thì canh bọn tây lông hơn là nhóm tự doanh

3 Likes

Lãnh đạo còn kẹt hơn 20 triệu giá trên 10. Vấn đề khi nào cơ hội đủ chín muồi để kéo lên :tea::beer:

4 Likes

Tự doanh ngắn hạn thì sát hơn tây, nhưng dữ liệu chậm 1 ngày; tây cầm dài hơn hợp ai cầm dài ;)))

3 Likes

Nay thì mở Gap rồi cuối phiên lấp ( chưa lắp xong, còn tí tị line. Em vẫn hold APG. cheer

2 Likes

Phiên mai rõ xu hướng lên luôn hay test đáy 2 ngắn hạn.

Bank, chứng xìu là thị trường xìu ngay hehe. :grinning::grin::grin::grin:

Dòng chứng mỗi APG được tây mua 125K, ko có bán; con VND sáng mua 170K, kết phiên hơn 618K… hết hồn ^°^

7 Likes

Các ace cầm APG có thể vào pic bác @Bigboys thảo luận, chém gió cho xôm :)))). Cảm ơn bác @Bigboys

4 Likes

Chúc ace ngày mới an vui, giao dịch hợp lý.

:tea::beer::tea::seedling::four_leaf_clover::seedling::four_leaf_clover::leaves::leaves::leaves::four_leaf_clover::seedling::guitar::seedling::guitar::seedling::herb:

4 Likes

Chúc các bác sức khỏe và hanh thông nha. Đến giờ lên sàn rồi. Nay đèn nháy hết công suất luôn

2 Likes

Em chào bác B. Chúc bác sức khỏe và thành công!

2 Likes

Chào @PuMinQu @bangchubbrrtk chúc các bạn và ace sức khỏe, an vui, giao dịch hợp lý :tea::beer::herb::four_leaf_clover::seedling::leaves::four_leaf_clover:

2 Likes

Em vẫn giữ APG bác ạ :sweat_smile:

3 Likes

Cân nhắc trung bình giá để giảm giá vốn (bán rồi mua lại chính cp đó). Sáng thì bán, chiều sau 1h30 có thể mua lại chính cp đó.

20-23/9 nhiều sự kiện ảnh hưởng đến thị trường nên cân nhắc hạ tỉ trọng cp và cầm tiền mặt, canh giảm mua chính lại nó.

3 Likes

Dạ vâng bác. Em cảm ơn bác

2 Likes

chào bác @Ngocbinh nhé

2 Likes

Gửi các bác TOP BXH bên em, các bác có thể tham khảo thêm nhé

2 Likes

Xin chào, cảm ơn bác :tea::beer::guitar::herb::four_leaf_clover::seedling::leaves:

3 Likes

Nay đã rõ xu hướng chưa bác ơi :frowning: thót tim quá

2 Likes

Nín thở ATC, cung 5m

3 Likes

Đang xu hướng giảm siêu ngắn hạn, tạo đáy 2 chữ W ;)))

2 Likes

Nay có gọi là pha test đáy tạo đáy 2 cao hơn đáy trước ko bác? Hay vẫn phải có thêm pha test đáy nữa ạ

2 Likes