Thời gian tới Dig ra tin thanh tra ổn, lại có tin 2 Bank lớn múc, thêm 1 tập đoàn lớn tham chiến cùng. Lãi xuất lại Hạ. Xác định bung nóc

Ôm vàng đừng để vàng rơi, rơi rồi lại phải mua đắt :relaxed::relaxed:

2 Likes

[/quote]

Nhưng gần đây chỉ báo ngược vàng có vẻ lơ là quan tâm DIG, thậm chí cách đây 2 hôm tên jean còn mở topic PR cho DIG, kết quả là DIG đi lau sàn. May là hôm qua jean dã đóng topic lại nên DIG mới bật lên cuối phiên.
[/quote]

Em ơi nói gì thì cần chính xác, ko được vu khống bôi nhọ người khác nhé, phiên 18/5 dig sàn vào atc, sau khi kết phiên anh Jean mới mở pic để phân tích và động viên anh em cầm dig, sau đó ngày 19.5 khi Dig tăng trở lại 5.9% (gần trần) kết phiên anh @Jean.2007 mới báo mod đóng pic. C thấy a Jean lâu rồi ko có nói gì đến em nhưng em ko dừng lại, luôn luôn lôi anh Jean vào các cmt của mình. C thấy e có nhiều thông tin rất hay chia sẻ cho ae vậy nên tập trung vào việc đó, nếu ng khác dừng việc công kích, cãi vã thì e cũng nên thiện chí.

4 Likes

Không có kẻ thù vĩnh viễn , chỉ có lợi ích là mãi trường tồn :wink::wink::relaxed:

1 Likes

hâu chặt

Sàn phải mua thêm vì mua đc giá rẻ. Tích sản càng đc nhiều, tháng 8 lên 8 có khi x3 x5 đỏ thì x8. Hoèn bảo vậy :rofl::rofl::rofl:

Nhưng gần đây chỉ báo ngược vàng có vẻ lơ là quan tâm DIG, thậm chí cách đây 2 hôm tên jean còn mở topic PR cho DIG, kết quả là DIG đi lau sàn. May là hôm qua jean dã đóng topic lại nên DIG mới bật lên cuối phiên.
[/quote]

Em ơi nói gì thì cần chính xác, ko được vu khống bôi nhọ người khác nhé, phiên 18/5 dig sàn vào atc, sau khi kết phiên anh Jean mới mở pic để phân tích và động viên anh em cầm dig, sau đó ngày 19.5 khi Dig tăng trở lại 5.9% (gần trần) kết phiên anh @Jean.2007 mới báo mod đóng pic. C thấy a Jean lâu rồi ko có nói gì đến em nhưng em ko dừng lại, luôn luôn lôi anh Jean vào các cmt của mình. C thấy e có nhiều thông tin rất hay chia sẻ cho ae vậy nên tập trung vào việc đó, nếu ng khác dừng việc công kích, cãi vã thì e cũng nên thiện chí.

[/quote]

Bởi vì jean mở topic PR cho LDG, đồng thời vào topic của DIG rủ rê mọi người bán DIG mua LDG nên em mới mở topic đạp LDG. Ở phần đầu topic em cũng xin lỗi cổ đông LDG vì đạp LDG và nói rõ một khi LDG lên đến 11 thì hãy bán sạch đi vì sau tàu lượn siêu tốc thì LDG sẽ về 5 đấy. Vậy mà mấy tên đổi thay đen lại biến em thành người PR cho LDG.

Còn về jean thì đơn giản hơn nữa. Chỉ cần xem có việc jean sáng mở topic “hôm nay VNI tăng”, đến chiều thấy VNI giảm lại sửa thành “Hôm nay VNI giảm” ko? Rồi jean mở topic “VNI bung nóc! “ đến chièu thấy VNO mất 22 điểm thì lại xoá câu bung nóc đi ko? Nếu sai cứ để yên đó thì ai nhắc tới làm gì. Chính bởi jean sửa topic mà mọi người mới hay nhắc tới. Và khi bị nhắc thì jean lồng lên cho là vu cáo.

Chị thử xem hôm DIG giảm sàn trong phiên gần đây nhất thì jean có mở topic về DIG ko? Và hôm sau khi DIG tăng thì jean có khoá topic ko? Tại sao jean ko tự tránh bớt thị phi đừng nhắc tới DIG nữa, bởi năm ngoái jean mở dăm ba topic chỉ để nói xấu DIG rồi, đã ám vào DIG rồi.

Chị nói em hay nhắc tới jean, thế chị có biết thói xấu của jean là hay vào các topic bất đồng ý kiến để miệt thị mạt sát chủ topic bằng những lời thiếu văn hoá ko? Chị thấy bất bình cho jean nên góp ý thì chả lẽ em ko được phép thể hiện ra à? Tất nhiên em chả hơi đâu đi cãi cọ trong topic người khác nên em chỉ nhắc tới cái sai của jean trong topic của mình thôi. Chứ nếu jean thể hiện văn hoá lịch sự một chút khi tranh luận thì việc gì em phải nhắc tới hắn nữa

Cái pic ldg ai đọc nội dung pic thì là em phân tích khó khăn nội tại pháp lý của nó , động cơ trả đũa có đi có lại thế mà thằng @Canhsattruong007 nos vu khống em pr ldg :pensive: ảo thật đấy

QL51 quá tải trầm trọng rồi.

3 Likes

Đi hát rong chỗ nào cũng bị chửi :rofl::rofl::rofl:

Huyền yêu là của thầy r. Các con đừng có mà mơ mộng
Huyền nhờ kk

Em huyền người yêu tôi đấy.

Các ô Jin, trưởng với mạnh lé đánh nhau ko

Em ấy giỏi, ai cũng nhận người yêu.
Đến thằng CST cờ hó nhiều lúc còn nhận làm nyc
Loạn. Ông đấm vỡ alô thằng cờ hó ,tôi ủng hộ.cho nó bớt khịa khắp nơi

HÃY ĐỪNG ƯỚC NỮA!!! Rất vui cùng được trao đổi, thảo luận với các bạn sáng nay về các cơ hội đầu tư từ TTCK đến BĐS. Một trong cái chart mà tôi yêu thích nhất trong buổi chia sẽ sáng nay chính là biểu đồ VN-Index 2012-2018 (thời kỳ sau khủng hoảng BĐS năm 2012). Có lẽ trong đời ai cũng đã từng nói câu này một lần: “Ước gì quay lại tôi đã …” Sau cuộc khủng hoảng BĐS 2012, thời cơ chưa bao giờ là lớn như vậy, chỉ số tăng 175% sau đó. Không thiếu những mã tăng hàng chục lần. Chúng ta thường sẽ chỉ nhận ra đó là cơ hội khi nó đã trôi qua. Giờ đây chúng ta lại đứng trước cơ hội ấy một lần nữa. Liệu chúng ta có lại “ước” hay “just do it now”. Thành công ngày mai do quyết định hôm nay.

1 Likes

không khởi công nó về phan thiết đầu tư ăn cám hết, chậm chạp thì phải làm nhanh thôi

1 Likes

Ở trong nhóm em vẫn nói “thấy soái ca là phải bắt về nuôi”. Tuy nhiên gặp đúng người là duyên, đúng thời điểm mới nên phận. Gặp đúng người mà sai thời điểm thì vẫn là có duyên ko phận để rồi chịu cảnh “thà rằng ko biết thì thôi. Biết rồi mỗi đứa mỗi nơi thêm buồn”. Do đó để đảm bảo nên duyên phận thì tốt nhất là phải biết soái ca ở đâu để rồi chọn đúng thời điểm mà gặp nhau.

Áp dụng vào chứng khoán: phải biết nhân duyên ở đâu đang chờ mình, sau đó lựa đúng thời điểm để bế về nhà. Muốn biết soái ca ở chỗ nào thì hãy đứng trên vai người khổng lồ để nhìn cho rõ cho xa. A7 đang giúp F0 ở điểm này, đó là điều kiện cần.

Còn điều kiện đủ thì do bản thân mình quyết. Vì thế 5 tháng đầu năm 2022 em hoàn toàn đứng ngoài thị trường, bởi em chả hiểu tại sao VNI có thể tăng lên 1500 cả. Tháng 5/20222 sau khi ném đá dò đường thấy ko ổn em bèn hô DIGer chớ có mua DIG suốt cho tới lúc DIG thủng 20. A7 đã giúp chúng ta phát hiện ra soái ca DIG CEO rồi, giờ chỉ còn xét xem có đúng thời điểm hay ko thôi.

Nay A7 đã rời L14, vậy chúng ta đoán xem A7 sẽ làm gì?

A7 rời khỏi sân khấu, thế nhưng sau màn lại vẫn còn LFI. Chỉ cần LFI có lãi thì L14 vừa hoàn nhập tiền đã trích lập, vừa có lãi từ LFI. Mà để LFI có lãi thì DIG, CEO trong năm nay phải về mức giá đã mua. Sang năm thì nhân đôi nhân ba. Thôi thì đây có phải lúc kết nhân duyên hay ko là tuỳ các bác.

Câu hỏi là : LFI mua DIG CEO giá bao nhiêu? Em ứ nói đâu

Tin tốt đây…

4 Likes

Việt Nam e xếp trên cả Brasil . Nên mới mãi là nước đang phát triển

Cập nhật chậm quá, A7 bị ông Lý cắt cụt tay ở LFI, cho con ông Lý cầm chịch, A7 chuẩn bị out trong vài hôm nữa ( A7 cũng phát ngôn ra là bỏ LFI rồi)

1 Likes