THÔI XoNg - Kinh ĐiỂn Quá

97k mà ông Sip cho thoái hẳn giá 140k ấy bác đoạn đó tôi có vào 140k ăn ngon kk

1 Likes

Em canh nhưng không đu được phiên đó vì trần ngay, em đu phiên 16x cũng được chút ít

Tuần sau chắc sóng gió tới á vụ biến thể Nam Phi, ho vọng giữ mốc 15x

2 Likes

https://thitruongtaichinhtiente.vn/vn-index-se-can-moc-2-500-diem-vao-nam-2024-38152.html

DN và người dân sẽ đổ xô mua bảo hiểm. Cổ phiếu những công ty như BMI tha hồ hưởng lợi

Các bác lưu ý luôn kiên nhẫn với mục tiêu của mình.SIP hành trình vốn hóa tỷ đô đang ở rất gần. Đánh LON cũng phải rẻ RAcH 300k/1cp.

1 Likes

Nhẫn :slight_smile:

1 Likes

Bán hết chưa các bacq

Đang trong xu hướng tăng mà bác, mua thêm chứ bán gì. chuẩn bị vào sóng KCN, SIP sẽ giải quyết khâu thanh khoản để về mô hình chuẩn CANSLIM.
**hàng ngon, nên quỹ, tự doanh, Tay to ôm chặt lắm. Các cụ cầm chắc tay chờ con sóng thần sắp tới nhé. quà chỉ dành cho những trader thực sự kiên nhẫn thôi. **

1 Likes

Xu hướng thị trường chung đang rất ổn, đoạn này dòng tiền sẽ phân hóa rất mạnh.
- Nhóm bds đã tăng nóng có xu hướng chỉnh trong tháng 12 này, bác nào có hàng canh chốt lời.
- VN đang trở thành công xưởng sản xuất mới do vậy việc đẩy mạnh thu hút dòng vốn FDI thì KCN và Cao su sẽ được dòng tiền chú ý đến, Các doanh nghiệp cao su sẽ hưởng LN kép=>>> từ chuyển đổi đất sang KCN, đền bù cao su, và giá cao su thế giới tăng cao do thiếu hụt nguồn cung từ Thái Lan, và Indo

1 Likes

nẾU các bạc nhìn vào sự so sanh bên trên, các bác sẽ thấy gì

1 Likes

Thấy rất nhiều tiền bác ạ :smiley:

Ảnh em copy được từ pic bên kia, tất nhiên giá và vốn hóa chưa cập nhật lại, tuy nhiên vẫn cho thấy quy mô rất lớn của SIP và tiềm năng tăng giá khi chưa tính đến các khu dân cư đang triển khai

1 Likes

Giờ cứ cổ phiếu KCN - Cao su mà ốp các bác ợ, nằm im 1 chỗ sẽ đến lượt bung nóc hết. Cái Pic này cũng chỉ là chia sẽ để ACE, nắm chắc hàng của mình thôi, chứ cổ phiếu nó vẫn vận động theo xu thế của nó ah. Các anh ý cầm chịch rồi, đến lúc phải chạy là mấy anh lùa chạy thôi.

1 Likes

Cứ kiên nhẫn thành quả sẽ tới thôi, SIP cô đặc, giờ chắc chưa phải lúc thích hợp để đánh lên, có thể chờ tin tức hoặc cái gì đó

1 Likes

Sip phù hợp tích sản an toàn , còn game và dòng tiền thì tụi nó hay chọn szc szl idc hơn

1 Likes

Nghe bà hàng nước nói, SIP sẽ chuyển sàn vào đầu năm 2022, đang thuê tư vấn chuyển sàn rồi :smiley:

2 Likes

Giờ bán nước còn là chuyên gia tài chính cơ à cụ

1 Likes

Em nghe vu vơ thế, hay ăn kẹo lạc nên bà ấy rỉ tai bảo tin chuẩn đấy :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes