Tiền thế giới sẽ cuồn cuộn chảy vào dòng dầu khí - PVD, PVS, GAS… nóng sốt hết!

Giá dầu sẽ trụ ở cao bền vững nên các em thượng nguồn sẽ là những nhân tố chính hưởng lợi đó bác !

1 Likes

Ba em PVS, PVD, PVB mới khởi động chân sóng thôi nhé các bác

1 Likes

Tụi soc bán dữ quá Bác?nếu chịu được giai đoạn này mình nghĩ sẽ đi xa,yêu cầu giá trên 34 là ổn.Giờ cho anh em chốt thoải mái hén.

Mình nghĩ không theo anh Bảy hay anh Hưng nào hết,thấy có cơ hội là nhào vô,cổ đất hay dầu,tùy giai đoạn mà chiến thôi các Bác,tranh cãi làm gì?

Giá dầu lên 90 đô rồi trong khi nhiều mã dầu khí giá chỉ đang tương đương lúc giá dầu 65 đô thôi. Cá biệt có PVC giá cổ phiếu đang 1x tương đương giá dầu 50 đô ==> PVC đang trũng nhất dòng dầu khí là vì thế.

Giá dầu sắp lên 100 đô thật rồi.

Thị trường rung lắc là cơ hội tốt để lên tàu PVC. Dầu lên 100 đô rồi

Giá dầu lên 100 đô mà các con giời vẫn nghi ngờ sóng dầu khí, vậy thì còn đi xa chỉ mới đang chân sóng ngành thôi. PVC dẫn sóng

Dầu chính thức lên 100 đô.

mua nhóm dầu khí là đúng thiên thời Nga-Ukraine.

Thị trường rung lắc là cơ hội lên tàu PVC. 8 năm mới có sóng trở lại. PVC đồ thị đã vượt đỉnh năm quá đẹp.

Dòng dầu khí là THIÊN THỜI. PVC dẫn sóng.

Ngon bác

Tiền trên thị trường sẽ tập trung vảo dòng P

Giá dầu Brent vượt 100 rồi các bác

Thời của các em dầu khí mà các tổ chức và các anh VIP vác kho ra short thì vui rồi…hihi

Brent crude futures hit $100 per barrel for the first time since September 2014 on Thursday, after president Vladimir Putin announced that Russia would launch a military operation in Ukraine, with explosions being reported in Kyiv. Putin claimed that Russia’s goal was not to occupy Ukraine, but merely to protect residents of eastern Ukraine from what he called a regime, and warned other countries that any attempt to interfere with the Russian action would lead to “consequences they have never seen,” according to Reuters. Markets have been wary of escalating tensions in Eastern Europe for weeks now, amid fears that a major conflict could disrupt energy flows and provoke crippling sanctions. Meanwhile, investors are also closely monitoring the Iran nuclear talks amid signs of progress, as a potential deal could add more than 1 million barrels a day of supply and help ease a tight global market.

Chiến tranh không ai muốn xãy ra,nhưng cũng phải chấp nhận thôi.Ủng P nhe.

1 Likes

Hay và Đúng thế bác ơi!

Chứng sỹ quánh chứng vịt thì nương theo thời thế chứ đâu thể làm khác được bác nhỉ

1 Likes

A7 bảo đừng cãi thiên thời. Dòng dầu khí đang gặp THIÊN THỜI. PVC dẫn sóng!

1 Likes