Tổng hợp vĩ mô, thăng hạng, định hướng chiến lược vnidex, câu chuyện quan trọng của lịch sử

Bóp bank thì sẽ dùng chính sách. Còn việc tiền chảy từ bank sang ttck là tất yếu do cung cầu và vùng trũng về lợi nhuận.

1 Likes

Bác nói rồi
“Dễ trăm lần không dân cũng chịu
Khó vạn lần dân liệu cũng xong”
Cp làm trong sạch thì kinh tế và đất nước sẽ hoá rồng. Chứ bao năm qua đất nước rõ ràng phát triển mà bị kìm nén quá nhiều luôn

3 Likes

Muốn định hướng dài hạn thì phải chỉnh đốn và xem xét hoạt động của ban lãnh đạo rất quan trọng. Những doanh nghiệp lo cho cổ đông, đặt lợi ích của cổ đông lên trên hết như HPG, DIG, CEO rất tốt để nđt đồng hành dài hạn với dn

2 Likes

NĐT giờ khôn rồi. Cứ giá ngon là xúc thôi. Hn kể cả VNi có đỏ thì Ceo và Dig vẫn xanh nhá. Ko đùa đc đâu. Ghi chú lúc 13h35 ngày 19/5 cập nhật giá HT Ceo 37.9 , Dig 55.3

Em vẫn ngưỡng mộ tư duy và tầm nhìn của anh. Đợt này giá đẹp quá ngoài DIG CEO nhập thêm DRH đc ko a.

1 Likes

Ganestop Việt rồi Thài ạ…Thài cầm cờ đi…

:yawning_face: :yawning_face: :yawning_face:

Thị trường này tăng lãi suất từ giờ đến năm sau thì làm gì có vị gì mà kỳ vọng với kéo lên, lái cố tạo ra mấy cú kéo để hút mấy con bạc nhỏ lẻ bị kẹt hàng mong kiếm được mấy con gà vào đẩy giá

1 Likes

mây vô tình mây bay không đợi gió
gió đa tình gió Nguyện ý theo mây
nàng vô tình nàng gieo ta hi vọng
ta hữu ý ngỡ đó là trăm năm.

Thư thái tặng ae mấy vần thơ…

1 Likes

Thế thì ngắn hạn bank vẫn ngon đấy chứ ạ

Bđs mấy con A7 chọn ngon hơn nhiều

Mình vẫn ôm DRH từ trước khi ôm DIG giá vốn trước chia cũng chỉ 15, nhưng đợt này thấy cũng kém hơn DIG, cứ mua DIG cho lành

Ối.mày lại hiện hồn làm bố giật cả mình kkk.

3 Likes

Viết sai chính tả nhiều quá.0 điểm.về chỗ kkkj

1 Likes

Quá tải giao thông nội đô hết roài.

Tởm

Hành động mua TP là bơm tiền ra nền KT.

3 Likes

Là bơm tiền ra thị trường.

4 Likes

Chủ sở hữu trái phiếu sẽ nhận đc các khoản tiền tương ứng với lượng trái phiếu sở hữu bằng cách này mà tiền được bơm ra phải ko bạn?

1 Likes