Tu viện VSA

diễn đàn cho ae giao lưu với nhau, nói năng lịch sự cho cộng đồng n nể đi. Ai đời đi chửi admin, chửi cả diễn đàn … như bố đời vậy, chả ưa tí nào. Vào f mà k khí ô nhiễm quá, đi cho sạch

2 Likes

Nhưng lại lập nick mới đi chửi mod mới vãi cơ. Từ 1 ông chim lợn bây giờ lại thần tượng của giới trẻ :))))

Thôi bác ơi, ngt đi r thì để yên đi. Lôi ra làm gì mod nhắc r

Chưa b ơi
Trải lại hộ mình cái :smirk::smirk::smirk:

Đêm rồi đi ngủ đi các bác

T đang rep cmt của thanh niên bảo upbo là KOL của f248 mà chứ có tự nhiên nhắc lại đâu = )))

À còn nữa, xét theo góc độ kinh doanh thì F chẳng mất cái đ gì vì đ ai quan tâm upbo là th Luna nào :see_no_evil:

Cmt có mấy câu nhưng run hết cả người vì sợ bị kiện tiếp theo sau F, hê hê hê ghê quá chút phải đi ẻ phát lấy lại bình tĩnh mới được = )))))

Chiều theo nguyện vọng các con chiên mình lại off tiếp vậy chờ bao giờ “kẻ mà ai cũng biết là ai đó” sống dậy hoặc được nhắc đến thì lại zô hỏi thăm tâm sự thoy = )))))

Tau “lể” bọn này hết sức mầy ạ = )))))))))

Đêm hôm pic vẫn sôi nổi ntn mai lại xanh tím ầm ầm rồi. G9 cả nhà!

Ai làm gì các bác mà các bác cứ vào nhà người ta làm xằng làm bậy thế

Mình tính dễ đánh lừa cản tâm lý tại 1300 nhưng cản thật 1303 1307. Thêm 1 round nữa để đảo hàng. Việc phiên thứ 6 bán quanh 1h45 rồi vòng lên cuối h là dấu hiệu đảo hàng. Dự thế còn tùy diễn biến. Chân tình.

10 Likes

Mùng 1 chúc mọi ng đạt dc kỳ vọng của riêng bản thân mình nha.

2 Likes

Bao giờ topic này là nhà bác thì bác hẵng lên tiếng, còn k thì cũng như nhau thôi :rofl:

Tu viện của bác Thầy Tu là nơi thanh tịnh, nếu không nói đc điều gì hay thì nên im lặng. Mình ko đôi co, chúc cả nhà một ngày mới tốt lành. A di đà phật

2 Likes

Mấy con nhang hội avh đây mà, ko về đỡ IDC đi mấy con nhang. :smirk: về 44 lại gào bây giờ

Sáng mùng 1 tích đức đi mấy con rời. Sang đây hãm không yêu thương được.

Bớt gắp lửa bỏ tay người đi nhé, AVHs bọn tao không chơi thế đâu :sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

3 Likes

Sang đấy mà hỏi tao có phải team bên đấy k nhé = )))
Trước thằng upbo là bọn vph, cứ thể hiện kiểu ngu ngu là t thích chửi đấy có được k = )) sống kiểu đạo đức giả như idol của chúng m là đ đc r = )))) gõ phím thì cứ ra cái vẻ có học, đạo mạo, triết lý cuộc sống. Lúc có chuyện mới lộ mặt ra = ))))

về nhà thôi đại ka =))))))

2 Likes