Tu viện VSA

Con DGC hôm thứ 6 bị bỏ gap 6k, từ tăng 7k còn tăng 1k, tt bình lại nó vợt lên cho thấy.

Con này hold lên 250k. ka ko PR nhe, ka chưa có nó bao nhiêu cả vì đang bận ăn con khác.

Ko biết chơi ka chỉ cho đó. ko ka ăn sưng mỏ đừng cho tiếc. Lướt sóng là trò chơi đỉnh cao của cờ gian bạc lận. phải nhắm thấy khả năng mình đến đâu, nếu không thì vni quanh quẩn 1300 vẫn nát tài khoản như thường

16 Likes

Chào mừng Ka trở lại , chúc Ka và toàn thể ace KLL+Tu viện ngày cuối tuần vui vẻ , hạnh phúc bên Gđ

2 Likes

Thị phi lại tới rồi :rofl::rofl::rofl:

Chào mừng Ka đã trở lại

1 Likes

CÓ vẻ xử lý nhanh lẹ hơn rồi huynh, … mỗi khi TT khó khăn huynh lại xuất hiện hỗ trợ ae… chào mừng huynh trở lại F… Hy vọng KLL và tu viện sẽ nhộn nhịp và đi xa cùng nhau… Cả cái F này cũng có thêm nhiều tiếng nói hơn.

Chúc huynh thiền vui vẻ và xả kinh cho ae thưởng thức cuối tuần… :tumbler_glass: :tumbler_glass:

15 Likes

comment cũ chú vừa comment đâu rồi, viết lại đi

4 Likes

Huynh xây kll mới đi, lần này chấp hết các thể loại chim lợn.

Boka đã trở lại

Có vẻ F đã lành mạnh trở lại… chúc mừng các Mod @Suzy đã có những động thái quyết liệt, hy vọng sự quyết liệt này giúp F phát triển hơn và sẽ thu hút ae trở lại nhiều hơn.

8 Likes

BQT rồi cũng sẽ phải chọn lựa ai là người ở ai phải ra đi… nhiều lúc 2 việc này nó ko song song tồn tại được…

12 Likes

Sự đìu hiu của F trong thời gian qua là 1 minh chứng nếu như BQT ko quyết tâm làm huynh ạ. những tay chửi bới vô căn cứ , ko có văn hoá như trên cứ để các mod xử lý huynh ạ… đó là sự công bằng cho mọi người và tạo ra 1 môi trường chia sẻ văn hoá , văn minh, tổn trọng hơn… hy vọng là vậy.

9 Likes

thì cứ để xem thôi huynh đệ, ai cũng có quyền chọn lựa,

nếu để quá nhiễu nhương thì đơn giản ka ko vào nữa. vậy thôi, ko mợ thì chợ vẫn đông

9 Likes

cái gì a mày làm, a ko có trách nhiệm báo cáo mày, đúng ko? vì mấy ko phải là 1 bên trong câu chuyện…

sống phải biết mình là ai, nó là cơ bản khi 1 con khỉ nó tiến hóa làm con người.

Nếu ko biết mình vẫn mãi là 1 con khỉ…

14 Likes

Poka ko cần đôi co với mấy nick quậy đâu, nó lại đạt mục đích. Cứ để ae cắm cờ là dc. :joy:

3 Likes

@Arnol_schwarzenegge chắc nhờ lão 1 chút,

2 Likes

Vụ gì đó Bồ tèo?

3 Likes

nó đó

3 Likes

Cũng giảm được ít thiệt hại Ka

4 Likes

Thấy vừa bên Pic của bác

P chỉnh rồi lên, chưa hết sóng. nhớ năm xưa đánh trận P long trời lỡ đất…

11 Likes