Tu viện VSA

thuỷ sản như nào ạ ka

ka nghĩ nó cũng dạng đó.

Với cp mạnh mà tăng quá mạnh trong 1 thời gian quá ngắn, nó sẽ chỉnh mạnh, nhưng chỉnh rồi lại lên

,còn nếu là đạt đỉnh, thì nó sẽ quay lại đỉnh 1 lần nữa

yếu tố cơ bản hưởng lợi tăng trưởng còn đó thì nó ko down được

còn lại là mua điểm nào tại tt ntn để có lời là mọi người phải tự giải đáp.

P, thủy sản, phân, logistics giảm ko quá 1 nến nữa nếu là nến dài

10 Likes

Hết thế quái nào được?
Năm nay ko oánh P thì nên nghỉ chứng!

4 Likes

oil neo 120, mua đông tới… nó lên mới 1 nhịp… chỉnh sâu múc…

7 Likes

lấy PVS đại diện P: tăng từ đáy 1 nhịp.

Theo quán tính tt, từ 28 trờ xuống mua đừng sợ. thọc xuống 28 bắt ngay

16 Likes

gas mua tại đây

9 Likes

Sáng ngày mai nếu vni rơi xuống 20 điểm là vào vùng mua…

Huynh đệ lưu ý…

1 ngày gd là rất dài, ko đuổi giá, chờ giá thấp. chờ tình hình tt mà dịch chuyển sửa giá lên hoặc xuống tương ứng

27 Likes

Xóa nhanh quạ

2 Likes

Chào mừng ka trở lại :slight_smile:

1 Likes

Trước đây poka nói về chỉ số luôn đề cập đến dòng bank.

Hiện tại 5 mã bank ảnh hưởng lớn nhất lên chỉ số đã ổn định, nên chỉ số sẽ không giao động quá lớn.

Trong tt đi ngang giao động hẹp ở chỉ số, chọn mã là quan trọng nhất, với người chưa rành, lướt dù chỉ số ko giảm như tk vẫn nát. TT sideway là cơ hội cho cp tăng trưởng lên từ từ.

Mua nhất định phải mua phiên đỏ mạnh thì mới có lời, đó là đặc trưng của tt sideway

19 Likes

em mới sút hàng theo ka hôm thứ 6 dòn thuỷ sản. Em có con Acl ý ạ, theo poka thì đâu là điểm cover hàng hợp lý ạ

em sút 28.65 ạ. Đang chờ cover lại 25-25.5 ạ

chạm vào 25 hoặc thọc qua 25 mua ko cần nghĩ

trên dưới 1 chút tùy vào tình hình thị trường mà dịch chuyển lên xuống 1 chút

6 Likes

Mod và admin là trọng tài, đảm bảo nội quy diễn đàn, cái gì ra cái đó. Ko thể để mấy ông lấy chuyện khiêu khích kích động thù vặt cá nhân để can thiệp tới sân chơi chung.

3 Likes

Tu viên lại có khác rồi đó ông sãi @Thaytu_danhchung

6 Likes

mấy ông không liên quan lượn hộ cái :))) sân chơi nhà ngta mà

Họ có cái khó xử của họ, 1 bên là khách muốn giữ… nhưng tới lúc phải xử lí, ko thì người khác họ bỏ đi, họ phải tìm điểm cân bằng…

8 Likes

Mấy ông âm binh này cho mấy ông tự nói chuyện với nhau, các ông đi phá pic ng khác chứ cũng có làm dc trò trống gì đâu
Nếu đủ trình thì lập pic đi

Cái đó vào pic nội quy Diễn đàn ý kiến. Mod và admin biết xử lý. Lải nhải ở đây rác pic bác Tu

P thủy sản phân logistics bán lẻ nói là đu đỉnh thì người đó ko biết gì cả. hay nói cách khác, là họ do mất ăn mà nói

8 Likes