Tu viện VSA

cám ơn huynh đệ.

Nói thật tâm thì cũng nản lòng, nhưng nghĩ nhiều a e mà ko ra đi được. nhưng cũng ko biết là liệu sẽ kéo dài được bao lâu

22 Likes

Tặng Ka câu em mới kiếm trên mạng =]] “ Cuộc đời dạy ta phải biết vững vàng niềm tin trước miệng đời, sống đúng tâm nguyện dù miệng lưỡi xuôi ngược. Và trong cuộc sống giữa bão dư luận ngày nay, những ai có đầu óc sáng suốt để phân biệt thật giả hẳn sẽ gặt hái được những thành công nhất định “ chúc Ka cuối tuần thiền vui vẻ

3 Likes

Ka chỉ cần qt đến tc cửa ace của kll thôi còn những thành phần khác ka im lặng chính là sự khinh bỉ cao nhất dành cho họ rồi. Riêng việc xử lý của mod thì việc đã qua ka ko nhắc lại nữa nhé vì ở đời sự công bằng khó thực hiện lắm ạ. Ka đừng để người xấu lại lợi dụng gây chuyện nhé

3 Likes

Cái quan trọng nữa là “nhiều a e” ấy fai biết lên tiếng, ko chỉ 1 2 đâu, 1 2 nick khịa sao đủ làm poka nản, fai là khá đông và được bật đèn xanh.

Mình poka chống đỡ sẽ nản, nếu ae mong lâu dài cần fai lên tiếng, chẳng fai gây rối hay ồn ào thị phi gì cả, là bảo vệ cái chính đáng.

6 Likes

Đỉnh cao của cao thủ là cứ để chim lợn kêu éc éc, cho vui cửa vui nhà có nhiều màu 1 cuộc sống, chứ một gam màu nhàm chán lắm, hehe chúng ta học chấp nhận tất cả thế mới thú vị :))

1 Likes

Mừng ka trở lại. Ka bỏ qua mấy thành phần ka không thích đi, đừng trả lời họ nữa nha

15 Likes

Biết ông lâu rồi, kệ nó kêu đi ông.

1 Likes

Không cần lên tiếng đâu bác ơi, đáp lời họ thì họ dai dẳng, cứ phớt lờ họ hay cắm cờ được rồi, mà họ không vào nữa đâu, đừng nhắc tới nữa thì hơn

8 Likes

Ừ ý mình ko fai là lên tiếng cãi nhau, mà là lên tiếng để mod xử lý, bảo vệ quyền lợi chung.

Ok tạm thế, mình cũng xin lùi lại lắng nghe đây, nhường sân chùa các bác trao đổi ạ :))

2 Likes

Cũng cảnh tỉnh mọi người luôn, những room nào vài ngàn thành viên rất dễ ra đảo đấy nhé, bài học sương máu, trường đời nó dạy.

Boka thấy đánh giá khá công tâm. Không biết mấy bác kia thấy sao chứ. 1 like cho Boka

1 Likes

Thời gian tuổi trẻ của các bạn trẻ, một ngày nghỉ cuối tuần vô cùng quý báo… Thật đáng tiếc…

Thay vì đọc sách, gặp gở bạn bè, chia sẻ ý tưởng, tìm kiếm cơ hội, sống vui vẻ hòa đồng, cầu thị, tiến bộ, thay đổi cuộc sống, tạo tương lai, tìm kiếm thêm những người bạn hiểu biết, làm giàu cho đời sống tinh thần và nhân cách, vật chất,… thì ném thời vàng son đẹp nhất của mình vào sọc rác dơ bẩn, lòng dạ dơ bẩn, trí tuệ dơ bẩn…

những kẻ sẽ là gánh nặng cho gia đình, cha mẹ, vợ con, người thân và xã hội …

Và những người lao động cần cù kiêu hãnh sẽ phải đóng thuế để nuôi họ…

Công bằng ở đâu

35 Likes

Cũng fai nói với bác là ko fai ai cũng thích vui với ô nhiễm ồn ào. Chẳng có gì fai chấp nhận sống chung vui với cái thành phần gây rối cả.

Poka là đủ thứ cung bậc từ xấu đến tốt và vui nhộn rồi. :rofl:

Nhiều anh trên F này giật mình khi đọc được đoạn này :smile:

Hihi, thế giới có đàn ông thì phải có đàn bà…,quy luật rồi, cứ vui vẻ cho đời thêm vui đi :laughing:

Và có luật lệ + trật tự, ko fai thời hồng hoang rừng rú ai thích làm gì thì làm :rofl:

Bác đam mê kiếm hiệp hơi nhiều đấy, khà khà.

@Suzy , upbo này ko cần ân huệ, cứ làm theo Nội quy F một cách công tâm. upbo này xem đây là cách đóng góp cuối cùng.

Tất cả nick đã kích phải bị xóa sổ
Tất cả IP tạo hơn 1 nick theo Nội quy khóa tất cả
Tất cả comment trái thuần phong mỹ tục phải được xử lí.

Chúng ta cùng thực hiện công việc của mình thôi…

Căn cứ theo Nội Quy đã đăng ký với cơ quan thẩm quyền mà thực hiện.

Upbo này hy sinh trước…

8 Likes

Lý do là “Hành động của họ không có mục đích nào khác ngoài việc tạo ra bất đồng trong cộng đồng”?

Lẽ ra nick Ziczyzy mới là “ko có mục đích nào khác ngoài tạo ra bất đồng” sao mod ko xử? Để nó kích động đến mức chủ pic chửi thì khóa chủ pic.

Hay thế.

4 Likes

Thg kia cũng bị khoá vì lý do như ông jean mà, bác ko thấy à :man_facepalming:t2: