Tu viện VSA

Xử lý cái gốc, khi được phản ánh, kịp thời, ko fai đánh đồng nhau, thì đâu phải để đến nát bấy hết.

Tôi nói 1 câu *éo thì bị xóa và cảnh báo. Còn nick Ziczyzy nó quậy từ sáng đến giờ ko sao.

Đạt mục đích quậy phá của nó.

Xử lý thế giờ chắc nó ngồi cười khoái trá.

Em cũng nể anh luôn :joy:

2 Likes

BQT cho thành viên quyền tự do ngôn luận, nhưng không đồng nghĩa phát ngôn tự do thái quá, khiêu khích chính những người vận hành. Sau comment này nếu có bất cứ một sự suy diễn đặt điều cho BQT thì xử lý theo nội quy. @Suzy

2 Likes

1 Likes

Ko phải thả tim đâu @ALIBABAA

1 Likes

Em bóc tem a mà

Ko quen ko biết
Bóc làm gì

Nhân tài bị vùi dập, còn lại toàn “nhân tai”

1 Likes

Trước giờ tu viện là nơi mọi người học hỏi kiến thức. Mà giờ họ vào quậy đúng như cái chợ luôn.

1 Likes

Giang hồ thật hiểm ác, xem các cao thủ đọ kiếm khí, kiếm chiêu tung hoành có người tử trận, có người về núi, có người quy ẩn, có người cải tà quy chính, có người thu tàn cục, Âu đã là cái số trời đã định, cuộc vui thì có lúc tàn, hoa nở thì hoa sẽ tàn nhường cho lớp người đi sau, lại nhớ lời cô cô “ nói đến đá, các cụ nói cún ăn đá gà ăn sỏi, nhà đầu tư, trader mệt mỏi, lúc đáy kiếm khí tự thấy…… khà khà. Thôi chuẩn bị đi xem bóng đá đi các bác.

1 Likes

Nơi đây nó cũng giống như ttck ấy. Đỉnh là của năm 2021 còn đáy là 2022. Đến bjo mới lại về đỉnh dc khi mn đã thấy nguội lạnh hết rồi.

1 Likes

Năm nay không biết có gì khác không. =))

Ukm nó giống quýnh lộn nhau trên núi thiếu lâm tự giữ Phương Chứng đại sư-Nhậm Lã Hành- Tả Lãnh Thiền, Nhạc Bất Quần- Lệnh Hồ Xung.

1 Likes

cmt bình yên nhất ngày hôm nay

Đang khác rồi đấy thôi bác :joy: các cao thủ, người dìu dắt mọi người, trader có tâm tầm… dần dần quy ẩn, còn nhớ vụ báo trí nói sết chặt cp… cứ 5 phiên Trần liên tục phải làm báo cáo… Vân Vân mây mây… giờ họ nhường chỗ cho thành phần mõm :joy: , à mà còn nghi vấn tự dưng nick gạo cội quy ẩn… sẽ xuất hiện nick mới hay lắm ak, khà khà.

1 Likes

Bình tĩnh đi em anh thấy Mod làm đúng đấy, đến quan toà ngoài đời sống thực còn gây bức xúc thực kìa, lúc đầu tôi tưởng Mod không có thật, họ bỏ thời gian đi quản lý như vậy là quá tốt rồi, hãy tạm vui và học tập bức xúc để lại đi em, anh cũng bị Mod xử lý nhé! Nhưng ngẫm lại họ cũng làm tốt chức năng của mình rồi. Bác Up Bô bị vậy không sai đâu, hết thời gian quy định có thể Mod sẽ thả Bô Ka ra, em cứ hãy vui lên đi, như vậy là đẹp rồi. Anh cũng tức mấy thằng chọc anh mà có làm được gì nó đâu, Mod biết hai người cấi nhau thì có ai thắng ai thua đâu, chỉ là mọi việc đừng đi quá xa là được, anh đi xem đá bóng đây không anh còn viết dài, hãy vui lên em quên mọi khó chịu đi và chấp nhận cuộc sống vốn dĩ nó như vậy đi em, Mod thì cũng có lúc này lúc kia cũng là con người như chúng ta vậy

5 Likes

Hic…nhìu chuyện buồn xảy ra.jo f24 thấy vắng lặng buồn hơn trước nhìu quá.

Mấy ông trẻ ranh vào quậy phá, kéo một lão thành có đóng góp tích cực cho cộng đồng đi theo.

2 Likes

Nghĩ mà chán. Cái đám phá quấy thì nhởn nhơ. Những người tốt thì toàn bị phá. Xong bị khoá tài khoản. Chỉ tội F0. K biết bấu víu vào ai…

5 Likes