VIX cổ phiếu tốt, định giá hấp dẫn, cơ hội ngàn năm có một không thể bỏ qua!

Kiểu này chắc phải đợi bác bán nó mới lên đc :slightly_smiling_face:
Mình chấp nhận ngồi đỉnh số đã mua và đợi về dưới 26-27 xem sao.

1 Likes

Đằng nào tui cũng dự kiến mất số lãi khoảng 1 chiếc Mercedes rồi mà bác, tui muốn bán lúc nào thì bán thôi. Tui mua số lượng lớn giá khoảng hơn 26k xíu bác ơi hic hic

5 Likes

Sao bác không mua lúc nó xuống dưới 27 giống tui vậy??? Cụ thấy tui cũng ham vui tham gia trò mua 100 giá MP đó không??? Cái chỗ chờ về ấy ạ

image

4 Likes

Đang full hàng chiến roài bro :slight_smile:

1 Likes

@dnloc83 mày qua đây thấy anh nói có đúng không hả? Mày suốt ngày đi tư vấn dài hạn các thứ vớ vẩn chờ mãi mới ăn. Thấy anh tư vấn ngắn gọn, đơn giản dễ hiểu hem? Các cụ @Duy_Le2 @Hameo @TheOptimus @Linhmoitote1980 @Nicole @Ahihi @anhphancong vô đây xác nhận cái phải hem? Cám ơn các cụ. Cuối tuần vui vẻ ạ
Ký tên: Sắp hết trùm sợ vợ vì lão Lôc sắp cưới!!!

5 Likes

Đây ạ, bài viết chi tiết tại sao VIX là siêu cổ phiếu ạ. Cám ơn

4 Likes

Giờ chưa cho đặt lệnh MP mà sốt ruột mua, tranh thủ vô đặt sớm mở hàng ạ. Hy vọng VIX hôm nay cho mình quà. Cám ơn VIX rất nhiều

3 Likes

Tranh thủ vô mua nhanh nha. Giá tốt quá ạ cụ ơi, tui hôm nay cũng tranh thủ lên mua thêm ít ạ. Cuối tuần chắc có tin vui hihi. Đời đầu tư chúng khoán hơn 3 tháng của tui tui thấy con này ngon nhưt luôn á cụ.

5 Likes

Hàng ngon chất lượng phải kiên nhẫn cụ ơi, lãi suất ngân hàng cả năm chỉ chưa đến 10% mà. Mua và chịu chờ vài ba tháng cũng ổn mà. Tui tin là VIX sẽ cho chúng ta quà. Hãy giữ vững niềm tin nha cụ. Họ lãi nhiều thế kia mà. Chắc các bạn nhân viên làm cho VIX cũng phúc lợi, thưởng rất tốt luôn ấy chứ

4 Likes

Các bạn có thể xem xét mã này nha: SCI

• Giá hiện tại: 39.8
  • Giá TCBS khuyến nghị mua: 56
  • Định giá theo TCBS: 79.7
  • Nước ngoài mua ròng gần 100k.
    KHUYẾN CÁO: CÁC BẠN TỰ ĐÁNH GIÁ VÀ CHỊU TRÁCH NHIỆM, THÔNG TIN CHỈ MANG TÍNH THAM KHẢO. TUI HOÀN TOÀN KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM. Cám ơn

3 Likes

Cám ơn bác nhiều hi hi. Tui chỉ mua VIX thôi. Nếu lãi mua mã của bác hihi

3 Likes

Lúc đó trễ rồi bác, hàng tốt phải kiên nhẫn ạ. Cám ơn bác nhiều. Bác có cách đọc hay quá. Để tui qua học hi hi

3 Likes

Có vẻ tư vấn của mình chính xác nha các bạn, hãy chờ xem
Có bác nào khớp được lệnh chưa ạ mang lên khoe đi. Tui toàn chờ khớp hu hu

4 Likes

Chỉ báo theo W, M là ok rồi đấy cụ.

3 Likes

Tui hem hề biết mấy cái nầy cụ ạ. Tui biết cản dưới 28 vì hôm kia có cục lệnh 200k mua. Cản trên 32 vì tụi Tây ôm 5 triệu và cá mập nhập hàng giá đó. He he cứ giá dưới 32 là mua rât tốt h hi

3 Likes

TA chỉ là một phần để xem điểm vào thôi, FA mà tốt thì ăn cả.

1 Likes

Tui mà biết vậy tui khỏi tư vấn các bác. Tui im im tui mua. Mua có 100 CP giá trên TC mà cũng không được hu hu

3 Likes

Chúc mừng các bạn mua được ạ. Các bạn mua từ từ kẻo giá lên nhanh quá hết hàng để mua ạ. Giờ mua lệnh 100 CP thôi ạ hic
image

2 Likes

Thiệt là kỳ lạ sao hôm nay sáng giờ chỉ thấy 1 lệnh cá mập nhỏ xíu. Cá mập đâu làm ơn nhả hàng ít ạ. Ăn nó quá nặng ạ. Cám ơn

2 Likes

Anh em để ý ngày giao dịch không hưởng quyền nhé, nó không đổi ngày, chia 1:1 trung bình giá về 20 không được quyền mua lỗ sặc máu đó

1 Likes