VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

A7 ko sai, thậm chí vẫn đang x2. Nhưng cái sai của a7 là hô ae thánh chiến ở đỉnh chóp. Càng giảm càng hô múc nên ae mới chết như ngả dạ, 5 vạn binh mã đã hy sinh mà ko đc tổ quốc ghi công. Chỉ có HL ghi công thôi :scream::scream::scream: Ngu người!

3 Likes

Có tiền mặt thì giwux nhea. Khả năng có giá 2x để a em trung bình giá đó.

1 Likes

Thôi để thời gian và bảng điện trả lời chứ khác suy nghĩ mà ai cũng cho mình là đúng thì có nói đến thế nào cũng vậy mà :sweat_smile:. Cũng một vấn đề nhưng mỗi người lại suy nghĩ ra một chiều hướng khác nhau

2 Likes

Tin vào DIG 10 tỷ USD, CEO 3 tỷ USD nhưng ko biết cụ nói tận năm nào bác ạ :grinning:

2 Likes

10 tỷ gần ngang với vhm bây giờ khi đó chắc vnindex ở mốc 3500

1 Likes

10ty thì xa hơn ,nhưng tầm 6 ty thì bình thưong mà. Còn chưa bằng thăng novland

Sút HAG đi, ngồi đó mà mơ mộng. Xào nấu bctc, lỗ toét đít lại báo lãi hơn 500 tỷ.

Hag đánh theo dòng tiền thôi cụ mua giá 9 giờ để kệ nó đẩy lên dc bao nhiêu thì đẩy cùng lắm sàn 2 cây chốt thôi, với lợi nhuận nó cũng có thực chứ ko phải chỉ xào bc nhé :slight_smile:

Bằng dc nvl thì lợi nhuận nó cũng phải tương xứng bác có nghĩa dig phải duy trì mỗi năm tầm 3k tỷ.

Thực gì, ông xem LN gộp nó được bao nhiêu, trừ chi phí bán hàng và chi phí QLDN thì còn lại không đủ trả lãi vay, không lỗ là gì. Bỏ qua lỗ HNG và lỗ tỷ giá không xét đấy.

Đánh đầu cơ HAG thì chốt đi cho rồi. 4 cái râu trên vùng 14 rồi, nến hôm thứ 6 xấu tởm lợm, tin tốt thì đã xài hết.

2 Likes

Thì tôi đã nói lúc đầu vào tôi cũng sai mà.HL bán k cản được nhưng chủ tịch Tuấn mỏ cam kết HL k bán nữa nhưng vẫn ỉa lủng đầu cổ đông tiếp,rồi bánh vẽ các dự án năm nay book ln mặc dù đến giờ cũng chưa thấy đâu??? Chủ tịch bất tín với cổ đông vậy ông còn cãi gì ???

1 Likes

Chiến tranh bắt bớ hàng loạt , thay đổi như chong chóng thử xem dẫm đạp chạy mất dép nên đừng đổ lỗi , thôi mệt với thánh lắm, mà cũng có cả phần của ông góp đẩy giá cp đấy

2 Likes

Hag chỉ 10% nav coffe thôi ông biên lợi nhuận đủ an toàn cùng lắm sàn 2 cây chốt thôi có gì đâu ngại yên tâm tôi chơi kỷ luật lắm ko có chuyện chia 2 tk đâu :joy:.

1 Likes

Ông cố tình bẻ lái ý tôi.Tôi bảo blđ DIG nhiều lần bất tín với cổ đông , toàn hứa mõm .Rồi A7 thấy thị trường suy yếu vẫn hô hào F0 vào thánh chiến rồi đu đỉnh , topic lập ra nhan nhản từ đầu năm đến giờ đó ???

1 Likes

Dòng tiền thông minh lắm mọi thứ trước sau cũng phản ánh hết trên bảng điện tử ae cãi cũng ko ích gì đâu để thời gian trả lời hiện tại thôi.

2 Likes

1 dn làm ăn đàng hoàng thường kg quan tâm đến lái liếc các kiểu. Cp tự thân nó sẽ vận động theo giá trị của dn. Nhất là các đội nhóm có kiểu hô hào bậy bạ, gặp CT đàng hoàng nó còn đuổi chạy không kịp.

Đằng này còn giao lưu chụp hình để đi bịp thì thôi rồi.

3 Likes

Để xem nhé. Bạn ko đủ tin vào dig thì nên tìm bến đỗ khác.

1 Likes

bác nhiều tiền thế múc dig ceo giá>100k bác bán giá bn, thú thực dig ceo có về 15 tôi không mua , mong bác đừng buồn

1 Likes

Gđ này mình ko đầu tư nhiều cp bạn rút bớt ra rồi chỉ để 30% đầu tư cho vui đỡ ngứa nghề thôi bạn. Chúc đầu tư tốt nhé :slight_smile:

Vậy đừng chim dig suốt thế. Tìm chỗ khác chơi