VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Mình chẳng chim làm gì mà chỉ là bóc sự thật cho ae bớt ảo mộng đi thôi giờ có thể mua từng bước được rồi nhưng mấy ai còn tiền khi đu đỉnh tử 120 về 50 hết r.
Từ năm ngoái giá 30 dòng tiền nóng sốt, bds sôi sùng sục mình ko mua năm nay nó nguội sạch rồi thì mua lm gì mà chim với chuột.

1 Likes

Thôi tình hình tg và trong nc xấu lắm, ai có ý kiến về xu hướng và chỉ đạo của cp chứ nói về cổ phiếu nào đó chả giải quyết cái gì

Cái nào e sai thì e cũng tự nhận mình sai mà bác.Nhưng thấy nhiều ông cứ hô hào múc cổ đất rồi lỗ liên tục như mình ngày đầu vào nên em mới lên tiếng đó

3 Likes

Mà pic lập ra đang nói về tình hình fed tăng ls và cách đối phó của cp , các bố đi lạc đề hết trơn như kiểu cứ A7 là phải dig ceo mới chịu :joy: hài quá

1 Likes

Dig 6ty qua btg. Họ mua 120k mới tầm hơn 2 ty đo , vẫn x2,x3 đc. Ko có j là ảo tưởng. B ko có niềm tin thì ăn đc 30% sút mẹ roii.

Gần đây nhất Hah mình ko có niềm tin nên mua 28 sút mất lúc 100, hpg 26 sút mất lúc 6x, dpm 23 sút 59, hag 8.x sút 15.x :joy: con penny vns 11 sút 21

Thì cuối cùng mục đích cũng liên quan đến BDS, DIG CEO mà bác kk.

Bạn đọc nội dung xem :stuck_out_tongue_closed_eyes: tớ ko thấy đề cập đến ngành nào cả

có cái con kẹc mà mua hah giá 28 sút 100 mõm vừa thôi

1 Likes

Mở mắt ra mà nhìn đi

1 Likes

Uhm vậy cản tiếp đi, t chỉ nói vậy thôi, quyền mỗi người

1 Likes

Nhầm 105

Cứ a7 viết bài là chúng nó auto nghĩ tới cổ đất a ạ, tâm lý 3 chữ cái nó khổ, h viết bài phân tích vĩ mô, chúng nó chả biết đúng sai, vào nói linh tinh vãi, hố hố

1 Likes

Ngáo à , đấy người ta trả lời theo suy nghĩ cá nhân , nội dung pic đề cập j đến :sunglasses: tỉnh táo và phải công tâm đừng để cảm xúc lấn át làm mất những chia sẻ hay

1 Likes

Thê b là thiên tài đầu tư mẹ roii. Sờ con nào toàn ăn x3;x4. Thì thật là vãi đái. Haaaaa

2 Likes

Ra lập 1 cái píc, nói hết tâm tư mình lên là đc mà, khổ thân

1 Likes

Ok.Tôi cũng chỉ bảo ae F0 mới vào đừng mua DIG vì blđ nhiều lần mất uy tín với cổ đông chứ đâu muốn đi cãi nhau với mấy ông

2 Likes

Mấy thằng broker chỉ giỏi đánh chứng mõm thôi

Cãi nhau có ra đc tiền ko

Nay chưa rượu hả a, vẫn có sức ngồi nói với ba cái thằng này