VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Ổng viết tiêu đề như thế nhưng rồi lại tự vô trả lời đây nè

1 Likes

Cut loss dxg mấy k, cutloss szc … đầu tư thua thắng là bthuong

1 Likes

Nay nghỉ bia rượu, rảnh lên f chơi :sunglasses: thấy ae ko đọc nội dung toàn auto lạc đề quá

2 Likes

Thôi ông đừng chém. Nghe cái giọng văn là biết mõm. Sờ con nào cũng toàn x mấy thì chỉ mõm thôi. Nếu thật vôn vài trăm mà toàn x lần chắc bây h bèo nhèo vài trục tỷ roii.

Thế sao ông biết tôi 30% bán rồi :joy:

:joy: :joy: :joy:

Đoán thôi, có niềm tin đâu mà đòi ăn x lần. Kể chiến công như trên là biết mõm rồi.

Đoán vậy?? Sao bảo tôi chém?? Cũng đoán luôn à :joy:
A7 từ 300tr gấp 8000 lần lên hàng nghìn tỷ ông hold cp 10 năm ko bán chứng khoán vn cũng mới 21 năm theo bạn a7 x8000 lần ntn?

Cười giẻ😂 ko đúng à, tôi thấy chưa sẻ về tình hình chung hiện nay hay mà , có những cái ko biết thì học dc và xem ý kiến phản biện, nhưng các thánh cứ lôi mấy cổ cánh vào rồi chửi nhau loạn xị ngậu , khó chiều quá

1 Likes

Chả chém đòi ăn 5,6 con x lânn. Có cái căng củ cọt. Thật thì show lên xem, cho a em bái phục. Ko thì chỉ là mõm thoii.

Còn hsg, frt đó nữa bạn :joy:

Show lệnh chốt xem nào. Toàn mõm.

Đoán vậy?? Sao bảo tôi chém?? Cũng đoán luôn à :joy:
A7 từ 300tr gấp 8000 lần lên hàng nghìn tỷ ông hold cp 10 năm ko bán chứng khoán vn cũng mới 21 năm theo bạn a7 x8000 lần ntn?

Thì thực tế cuối cùng phải lôi cổ cách vào thôi bác, chứ không oánh chứng thì giờ cũng chả quan tâm vĩ mô lắm kk.

1 Likes

Thôi đi ngủ tối giờ mõm đó toàn lỗ chia 2 chia 3 đây lấy đâu ra x2 x3 :joy:

Chia 5 tài khoản thì đéo thể tin nổi thằng mõm này được đâu…thằng mõm ưỡn ngực mình là nhất…1 năm rồi còn đòi cầm cổ bao lâu…100 năm à…mẹ kiếp.tố giác thằng mõm thao túng cho m vào mẹ tù khỏi nổ

Quan điểm của a7 vẫn đúng mà, ngắn hạn chấp nhận thôi, bản thân ô ấy cũng thua lỗ mà, t thấy mày bắt đầu giống chí phèo rồi đấy, tt downtrend, vĩ mô thế giới ko tốt, rồi chiến tranh, ra mở lấy 1 cái pic rồi thể hiện đi

2 Likes

suy luận sắc nét đấy cho 1 like

Ls lúc nào cũng treo ở cái mồm mày, ls tăng là ck vs BĐS mà ko định lượng đc nó. Thôi thì mày ko mua t cũng rất mừng

@shin1990 @Quanghung2507 thật ra 2 ông quen nhau đấy

1 Likes