VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Thế sao mày ko nghĩ pht tăng vốn thì nó làm đc 500 tỷ hoặc 1000 tỉ. Ngu quá

1 Likes

Ổng thấy tiềm năng còn nhiều ổng hold kệ ổng. Nhưng tt đang giảm còn hô hào F0 vào đỡ giá , phát động thánh chiến để tay to xả lên đầu???

2 Likes

image

Tát vào mồm chim lợn, chú em muốn nói gì nói đi rồi anh khoá mõm chũ lại

1 Likes

A7 đó tôi nghĩ là ngang tàng và hơi tự tin quá lúc đó thôi. Trông ko giống tiểu nhân, lừa đảo.

3 Likes

Các ông k pai lo cho F0 đâu họ đã đầu tư họ pải có phương án sửa sai hết.
Mà tôi thấy hàng ngìn F0 chẳng ai kêu.
Chỉ thấy mấy ông quen quen suốt ngày động chạm A7 mục đích gi?

1 Likes

3 năm tiền mất 95% giá trị
Chính phủ điều hành vãi đái

1 Likes

Theo báo cáo gần nhất của L14 thì LFI mua DIG 65, CEO 39.

Đã khoá mõm :joy:

1 Likes

Đặc biệt một số thằng Thánh trở mặt đây. Cẩn thận hỏng 1 đời đấy

Tư duy đỉnh cao: ng ta góp thêm vốn mà lợi nhuận giữu nguyên thì kinh doanh làm gì. Bác Vượng từng nói vs bác Hùng lúc còn làm tổng giám đốc viettel “ người ta kinh doanh 1 đồng nó khác mà kinh doanh 1000 đồng nó khác”. Cái thứ 2 ng ta phát hành riêng lẻ cho cổ đông chiến lược với giá ưu đãi thì ông nhỏ lẻ thì so sánh thế đéo nào đc mà đòi hỏi. Ng ta góp vốn nhiều, cam kết lâu dài thì đc giá ưu đai. Ông lướt láy đc t3 t5 ăn xong quay lại chửi bới xong lúc lại vào liếm. Nhân cách như con cẹc, tiền ít đòi hít loz thơm.

3 Likes

Cổ nó phi lại thì cả lũ lại bâu vào đớp thôi mà
Lúc đó có còn quan tâm gì quỹ đất hay ban lãnh đạo uy tín nữa đâu :laughing:
Giải thích làm gì cho nhiều bác, mất thời gian!

4 Likes

Mà ko mua thì kệ mịa nó đi, nói nhiều làm gì?
Hay cắt lỗ nên giờ hận đời?

Múc giá này cùng lắm giảm thì cho giảm 20%. Còn tăng mà tăng vì vĩ mô thì 200% 300%. Cân nhắc đc và mất mà múc thôi bác. Riêng e thì e chấp hết chim lợn ôm 10 năm sau ngoảnh lại xem đã đổi nick hết chưa kaka

1 Likes

Toàn thằng chim để giảm còn múc. Chúng nó ko có lợi ích thì rảnh đâu đi chim lợn suốt ngày.

3 Likes

Rãi một chút cám cò, tìm tụi nó không cần phải lội ao

2 Likes

Tụi nó sẽ không xuất hiện khi không thấy một chút lợi nào

Quen biết đéo j

Cuối cùng cũng thừa nhận mình là loại mõm. Bày đặt phân tích này kia. Hiiii

1 Likes

Nói nó cũng ko hiểu đâu vì nó ko muốn hiểu nên ko phải giải thích tranh luận làm gì bác ạ. Nhìn mấy ô như này là thấy đầu tư bằng mõm rồi. Nói rất nhiều mà càng nói càng lộ :smiley: