VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Cảm ơn mong được thảo luận trao đổi cùng bạn với mã Vph bạn nhé.

1 Likes

TƯ DUY PHÂN TÍCH ĐỘC LẬP

Về tính cộng đồng, quan niệm của người xưa cho rằng:

• Vỗ tay cần nhiều ngón, bàn kỹ cần đông người, nhiều cây làm nhà mới đẹp, nhiều cột chống vững sàn, nhiều anh em nhà mới vui vẻ, sống có bạn có phường mới hay, biết lo thì được vợ.
  • Chớ eo xèo cơm đãi khách, chỗ dơ dếch chớ qua lại, chớ lê la nói mách, chớ nói dối ăn gian, không đi tắt về ngang
  • Đầu tư phải trông rộng nghe xa, biết luật, biết lý mới là người tinh, rõ đường phải trái phân minh, sống có nghĩa có tình mới nên.
  • Về Vph quan điểm của tôi là mới chân sóng thôi, giống như HSG, NKG năm 2020 giá mới 6k khi đó PE, EPS của HSG và NKG rất xấu sau này nó lên 50k thì các chỉ số lại rất đẹp. VPH cũng có hành trình tương tự HSG hay NKG khi giá lên 50k chỉ số sẽ đẹp
2 Likes

Có zoom za lô không bạn ơi.

1 Likes

Ad liệt kê giúp Anh Em các dự án của em nó để mọi người biết với.

2 Likes

Sướng nhất cổ đông Vph :joy:

BÌNH THẢN VÀ HIÊN NGANG VỚI ĐỜI.

1 Likes

Đã có pic thống kê quỹ đất của Vph rồi đây bác, em đâu cần phải thống kê lại nữa bác nhỉ.
Về định giá Vph em chỉ góp ý 1 câu, Vph đang còn rất rẻ so với giá trị của nó, nếu theo quỹ đất và lợi nhuận dự phóng 2-3 năm tới Vph có giá trên 100k/(cổ phiếu) bác nhé

3 Likes

TÔI YÊU VPH :grinning:

• Tôi yêu Vph đến nay chứng có thể
    ngọn lửa tình chưa hẳn đã tàn phai
    nhưng không để e bận lòng thêm nữa
    hay hồn em phải gợn bóng ai đè

• Tôi yêu Vph âm thầm không hy vọng
    lúc rụt rè khi hậm hực lòng tham
    tôi yêu em yêu chân tình đằm thắm
    cầu em được x10 như tôi đã đang leo

3 Likes

Chào ngày mới cafe buổi sáng anh em nhé

3 Likes

ĐỜI VÀ ĐẠO :grinning:

• Rượu gặp bạn hiền ngìn chén ít
    Lời không hợp ý nữa câu nhiều !
  • Luận về đời và đạo tại sao người ta lại bảo là đời thì suôi dòng, đạo thì ngược dòng ?
  • Đường đạo: Vào đạo thì ngày càng bớt đi, bớt cho đến lúc nào ko còn gì để bớt, ko có được thứ gì cũng ko là gì cả.
  • Đường đời: Vào đời càng có càng muốn thêm, có được điều này thì mất điều khác nên có hoài ko đủ, có mãi ko cùng.
  • Bạn chọn con đường nào ? bạn chọn con đường nào cũng đừng quên rằng KẺ THÙ LỚN NHẤT CỦA CUỘC ĐỜI MỖI NGƯỜI LÀ CHÍNH MÌNH !

Dự án CTC đã bán hết. Chờ xem bọn lãnh đạo có cho ăn không.

2 Likes

Dự án này làm móng nhà gần xong rồi mà Pro, video này quay từ khi chưa khởi công

1 Likes

kết quả kinh doanh q4 mới là điều mong chờ hen. Cổ đất quan trọng nhất là ý chí ban lãnh đạo. VPH bao nhiêu năm cổ 7.x 8.x mà chủ tịch vẫn trả cổ tức tiền mặt cho cổ đông ở mức 8% thì thể hiện cái tâm rất tốt và hiếm trên thị trường, không có mấy công ty làm vậy đâu

1 Likes

Bác ét lại za lo mình với.

1 Likes

Chúc cả nhà năm mới thắng lợi lớn với VPH nhé

2 Likes

LUẬN THÀNH CÔNG hay THẤT BẠI

1. Im lặng là vàng, nhẫn nhịn là phúc, giúp người là đức, chịu thiệt là phúc
  2. " Đánh chắc, tiến chắc, thoát ly số đông… phát triển bền vững bất chấp sự biến động của TTCK "
  3. THÀNH CÔNG: Không phải là ăn bằng lần mà gia tăng tài sản bền vững theo thời gian và hưởng sức mạnh của lãi kép
  4. THẤT BẠI: là do Nỗi sợ hãi ngăn cản, ko đi xuyên qua sự sợ hãi tiến đến thành công
  5. Chọn cổ phiếu như chọn vợ, nuôi (= ôm) cổ phiếu như nuôi con gái rượu đến khi lớn thì gả chồng.

Mình đánh giá cổ đông Vph hiện tại THỰC TẾ HƠN & LỲ LỢM HƠN giai đoạn tháng 9/2021 trở về trước. Mọi thứ đang đi ĐÚNG HƯỚNG :grinning:

Làm lâu mà không book lợi nhuận là coi chừng chủ quỷ ma.

Ngoài ra con này có 1 thông tin mà không thể không chú ý là mang 1 triệu USD đầu tư tại Mỹ.
Cái này chẳng đầu tư kinh doanh gì đâu mà là để lấy quốc tịch.
Cả nghìn tỷ ứng cho nhân viên lại làm sẵn cái quốc tịch tại Mỹ.

Thấy nó có vấn đề gì đó??? Em nghĩ con này phải chờ rõ ràng hơn.

2 Likes

Ngày mai chắc vượt được đỉnh nhỉ

1 Likes

Tù mù mới ngon bác
mấy thông tin bác nói, có căn cứ ko bác, hay chỉ là suy đoán của bác thôi bác nhỉ ?

SÁNG RA LẠI NGỒI ĐẾM LẠI CUA CÁC BÁC Ạ

• Gia tăng tỷ trọng cao nhất đối với món cược rủi ro thấp nhất
  • Mức giá có ý nghĩa lịch sử trong giao dịch: giá mua vào đầu tiên, mức giá mà bạn cho rằng đúng với tâm trí bạn mà không phải là mức giá thị trường đồng ý.
  • Chọn cổ có vốn bé, tiềm năng chia tách thưởng

ĐỦ TIÊU CHÍ THÌ MÚC CẤT TỦ

2 Likes