BFC - cổ phiếu thưởng 1:1 sau tạm ứng 5% tiền mặt

Mô hình DCM DPM cũng đẹp ko kém BCF á bác

1 Likes

Tớ múc DCM từ 29.x và 30.x rồi bác. Đang tiếp tục canh BFC

1 Likes

Năm nay các em hàng chính phủ NGON bác:
Game tăng vốn
Game thoái vốn
Game bán vốn

Theo yêu cầu của TT !

Hơn nữa các em đều nội lực tốt, làm ăn thật & tốt.
Mình vẫn dự game thoái vốn LAF, BMI, VSN…
DRC thì up vì tăng công suất nhưng lúc trước giá thoái 27.x nên mình không biết ntn nhưng ủnh hộ em up!

1 Likes

Lúc nhặt DRC loanh quanh 22.x và 23.x không ai có thể nghĩ kết phiên cuối cùng của năm Âm lịch em nó có giá 31.85 vậy mà cũng đã cán mốc đó.

1 Likes

Mình cũng nhặc DRC một tí vùng 22-23 va bán 27-28 vì nghĩ giá thoái nếu có quanh vùng này ( theo giá tham chiếu thoái lúc trước) …mà không ngờ em mạnh ghê tiến đến 3x, quá đẹp! Hihi

1 Likes

Nhặt vùng 22 rất khó chịu với DRC; cũng như LAS ở vùng 12.x và CSV ở vùng 42.x… không tỉnh và gồng lãi tốt là đã mất hết hàng

1 Likes

LAS thì mình có tí xúi thôi vùng gần 14 và vẫn đang hold

1 Likes

Las thì tớ nhặt mạnh ở vùng 12 rồi. Sáng nay mở hàng phiên đầu tiên của năm mới (âm lịch) em nó xuất bán được trên 1.000 tấn

2 Likes

Năm nay BTC đẩy mạnh game thoái vốn, bán vốn sau bao năm đình trệ để thu NSNN theo yêu cầu chính phủ, QH.

Las lúc trước giá thoái 27.x, DRC cũng 27.x , BMI 46.x …không biết sắp tới thế nào

1 Likes

Dòng cổ nhà Vinachem cuối năm 2023 và đầu năm nay bác nào nhanh nhậy….nắm bắt thông tin tốt đều có quà (thắng lớn).
Riêng dòng Phân bón thì Las và BFC tháng 01 và 02/2024 bán hàng cực tốt….doanh thu, lợi nhuận so với cùng kỳ tăng trưởng rất mạnh.

1 Likes

Về NPK thì vẫn luôn là số 1

Năm mới thành công mới…

2 Likes

bác làm bên Vinachem ah

1 Likes

Tranh thủ lượm vùng 25

1 Likes

Yeg xác định 5 năm nữa chưa có cổ tức

Vốn năm nay x5 rồi hdqt mua giá 5

Tớ không biết cổ yeg đó là cổ gì. Chỉ quan tâm BFC thôi bạn

1 Likes

Las của tớ nay lại làm thêm gần 3% nữa đó bác.

1 Likes

Mình vẫn hold tí Las, target hold năm 2024! Hihi

2 Likes