DDV - Trở lại sau kìm nén để bứt phá

Uhm, khen/chê thì tùy người bác ạ, cái đó nó phụ thuộc nhân cách, tùy người thôi! …Nhưng không nên chê hay khen ace T+ !. Ko có T+, sẽ ko hình thành TTCK thứ cấp được đâu.

Chào các cụ nhé, out đây! Pic buồn qué, ko ai tám cả!

Dù sao cũng chúc bác @4season đã chốt lời thành công với DDV…….Ra đi mạnh khoẻ nhé……Có thể xem xét và quan sát thêm CSV nhịp tới….mỗi người một cách đầu tư mà.

1 Likes

DDV dòng tiền vào cứng lắm.

1 Likes

BQT gửi bạn link bài viết được đăng trên fanpage F247 nhé: F247… - F247 - Cộng đồng tài chính, chứng khoán số 1 Việt Nam | Facebook
Cám ơn bạn!

1 Likes

Sẽ có bài đăng về DRC nữa

1 Likes

Nay DDV chiếm mốc 13 nhỉ. Tiềm năng DT sở hữu hơn 800 tỷ, nợ NH ko có, tài sản lớn khấu hao gần xong. LN 2024 tăng trưởng mạnh.

1 Likes

BFC ce kéo Las và DDV

1 Likes

Các bác cho hỏi giữa DDV và LAS thì mã nào tốt hơn ạ

1 Likes

Với tớ thì mã nào cũng tốt vì 2 bạn ý là 2 dòng SP Phân khác nhau. Nếu bạn đã mua vùng giá thấp hợp lý trước đó thì cứ giữ canh ra vào hợp lý thì không gì đáng ngại, tránh mua đuổi giá vì là đây là sàn Ucom nên sẽ tính giá TB sau kết phiên để đưa vào tham chiếu của phiên hôm sau

Cảm ơn Bác nhé

1 Likes

DDV mạnh ghê bác ạ

1 Likes

Cơn điên DDV mới bắt đầu, còn lâu mới tới đỉnh cũ nhé

1 Likes

Anh em sau khi kiểm chứng DDV và LAS đi lên mạnh mẽ….hôm nay lại được kiểm chứng DRC bứt phá trong ngỡ ngàng khi mà Tây Mỹ và Brazil …xịn nhảy vào tranh cướp

=>A,e nào theo dõi mình sẽ thấy từ ngỡ ngàng này sang ngỡ ngàng khác đầy cung bậc….

3 Likes

Hàng tập đoàn hóa chất kinh thật.

1 Likes

Tập đoàn Vinachem làm ăn đoàng hoàng mà bác….năm nay tổ chức sự kiện 55 năm thành lập nên sẽ càng phải hoành tráng nữa đó bác.

Hôm ngày 08/3/2024 ….cổ anh em mình cầm đều ổn cả….ai cũng có quà tặng Bà, mẹ, vợ, con gái …người yêu và cả Bồ….nhé

=>Chúc cả nhà vui vẻ cuối tuần….tuần sau lại tiếp tục quan sát để tham chiến…

Anh em nào có lỡ mất nhịp của DDV ; LAS và DRC thì tìm hiểu thêm CSV để canh tham chiến nhịp tới nhé

=>Qua bên Píc này chia sẻ thêm thông tin về CSV để cảm nhận nhịp tới trước khi ra tin nhé

1 Likes

Chốt lời gì ở đây cụ. Nói Out là out khỏi TK f247 đó, ko chém gió nữa đó. Đuổi khách sớm thế à?

Bác lại hiểu lầm rồi….hôm vừa rồi thấy bác nói chốt lời DDV rồi thì chúc mừng bác thôi chứ ….xua hay đuổi gì đâu bạn….lúc nào rảnh lại qua chia sẻ thông tin và giao lưu cùng a,e bên này nhé

Oke, thank bác! Cốc nhỏ trong cốc lớn…con này ai đi chốt ở đây! Vui vẻ nhé!

2 Likes