DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chim có nhiều loại mà đa phần toàn đần. Loại khô n ít lắm :laughing:. Vì khôn nó éo đi chim, nó ăn bục diều r.

1 Likes

Nó làm thế a7 càng nổi. Càng nhiều ng biết. :laughing:. Mấy t chim lặn cmn luôn r. :laughing:

1 Likes

Bọn nó thở còn ko nổi sức đâu mà chim.

1 Likes

E nghe Duy Nghiêm báo còn khoảng 30 tr. Chứ nếu còn tí vậy thì thứ 2 nhúng tí là hồi thôi

1 Likes

ĐHCĐ nhiều thông tin tốt lắm, ban lãnh đạo rất thân thiện và mở lòng với cổ đông

8 Likes

Mình vẫn còn nắm DIG nhé. Hôm ĐHCĐ còn ngồi với anh Cường phó Chủ Tịch, anh Dương và các anh chị cổ đông và blđ DIC nữa nhé, mấy hôm nay bận việc nên ko lên diễn đàn được ạ!

37 Likes

:rofl::rofl: hài nhất là mấy tk đi thực tế doanh nghiệp, tiếp xúc lãnh đạo , dự dhcs , thì lại bị mấy tk lướt lác chửi là đầu cơ vs đa cấp kkk

2 Likes

Lật lại quá khứ

1 Likes

Cảm ơn bác thông tin nhé.

1 Likes

không ghi thời gian hạn chế chuyển nhượng à?

Vậy mua 20k xem lấy ra úp bô lời chán nữa.

CÒn vụ nói 30k là gì nữa? hay chủ tịch múc 20 còn cổ đông thì múc 30?

Chủ tịt múc 20, nó ngu mà nhận thỏa thuận 60 70 của HL trên sàn à.

Giờ biết mình là gà chưa?

20-30 ko quan trọng , quan trọng là đi tới đâu , HdC phát hành 100k :)) chả ông nào than

1 Likes

Cụ ác khẩu thế, theo thông tin thì bác Tuấn chủ tịch vừa tuổi cao vừa bị tai biến mới như vậy, người ta già rồi mà còn có tâm đến với anh em chia sẻ. Chả ai lắm tay cả ngày , rồi chúng ta cũng sẽ già và bệnh tật

2 Likes

bác cũng phải tiếp khách với lãnh đạo liên tục vì sự đi lên của doanh nghiệp thì cũng đánh đổi sức khoẻ.

2 Likes

Tai biến nó vậy, nói năng khó khăn lắm

1 Likes

Đi đâu cũng thấy mày nhai đi nhai lại, CT Tuấn bị Parkinson nên tay bị run và nói lắp nhưng sức khỏe vẫn tốt, uống bia vẫn 100%. Sau này đi đâu lê la thì bớt nhai đi nhai lại những phỏng đoán non nớt lại.

2 Likes

Tiên sư thằng không công ăn việc làm

Thức cả đêm để Chim Lợn kkk

Thằng vô công rồi nghề

Ngày mai lại ngủ như chết phí hoài cuộc đời.

hiện tại và tương lai của mày chắc chỉ cần nhìn vào trong cái túi rỗng là hiểu nhỉ ? :sweat_smile:

Ê sao mi ác mồm ác miệng vậy? Mi con nhà ai , cha mẹ mi là ai ? Sao đẻ ra mi cái giống gì mà thất đức vậy ? . Mi có đầu tư DN ngta ko, ai làm mi ra nông nổi này hả thằng xúc sinh kia

2 Likes

Thời điểm phrl giá thị trường có 22-25 , mi biết chứ ? Sao thik nói chụp đuôi vậy. Ai ăn gì của cmnm hay sao mà suốt ngày lải nhải Hoài thế

1 Likes