Đoản khúc cuộc đời

Em trồng đi, thỉnh thoảng post ảnh lên cho anh và mọi người ngắm.

5 Likes

Anh Nam nhận định giúp em con NVL với ạh. Em cảm ơn anh?

3 Likes

Nó đang sóng giảm nên đừng vô, nhận định thì nó vẫn là rủi ro cao, bắt đáy không dễ, đánh lướt thì phải kinh nghiệm và/hoặc có nền/ bán khống được thì tham gia. Em toàn đánh hàng cơ bản hay sao ấy mà giờ cũng ham may rủi hả?

6 Likes

Dự đoán thì như thế này:

8 Likes

Bro có thể tang mình vào cmt chia sẻ chỉ báo a bach_nam đã chia sẻ được không ạ.lâu rồi mới vào lại F nên mình kiếm mãi chưa thấy cmt đó ý.cảm ơn trước nhé

3 Likes

Đây này em

8 Likes

Cảm ơn anh ạ.!

3 Likes

Bác cho xin đânh giá về FRT đc không ạ, cảm ơn bác

6 Likes

Bạn tham khảo cái này cho dài hạn. Chi tiết hơn thì xem ảnh bên dưới đó là trường hợp tích cực ngắn hạn đi nhịp đen hướng lên, nếu breakdown 62.3k thì đi nhịp đen xuống. Nó chưa cho tín hiệu mua và biên lợi nhuận nếu lên cũng không lớn nên rủi ro nếu mua mới.

8 Likes

Anh Nam trước học BK ạh?

3 Likes

yeah, anh học ở đó. Em có liên quan đến trường BK à?

8 Likes

Em tàu ngầm, em luôn hóng bài viết anh. Em cũng dân BK

4 Likes

Hi, đồng môn anh ạ, e nhớ như là a học ngành điện sao ấy

3 Likes

Em giờ là giảng viên ở trường à?

4 Likes

Em học ngành gì đấy? K bao nhiêu em?

4 Likes

Em Khoa KTQL K41 anh ui, đang hy vọng một ngày đc gặp anh đây, rất rât chi là mong

6 Likes

Em chào anh Nam, anh Nam xem giúp em chart month của DXY đã đi tới sóng 5 Elliott chưa với ạ. Em cảm ơn anh

4 Likes

A hay cafe hay nhậu ah? Nào e mời đồng môn đc ko ah?

5 Likes

Cơ bản xác suất tạo đỉnh sóng V rồi (kết thúc sóng tăng và đang đi tìm đáy), hết một chu kỳ và đang ở chu kỳ tiếp theo (chỉnh). Cái cây nến đánh dấu mũi tên đen chỉ là cây nến đánh dấu.

9 Likes

Dạ em cảm ơn anh

5 Likes