Đoản khúc cuộc đời

anh là thúy kiều đúng ko haha mà bị lỡ bước

3 Likes

Ý anh là “Kiều càng sắc sảo mặn mà. So bề tài sắc lại là phần hơn”? =))))

2 Likes

Hem có lâu mới vào mà chủ píc đi vắng nên mới hỏi thăm thôi. Bài hát đó là tèo chứ sắc với xảo gì kkk

2 Likes

Chủ pic: I am watching u :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

2 Likes

Mình biết bác Nam vẫn đọc và theo dõi pic nhưng bác ấy ko để lại bút tích thôi ạ. Chờ bác í sắp xếp ổn thoả việc riêng và xuất hiện lại ấy ạ

3 Likes

Bác chắp nối lại sẽ biết bác chủ đang ngay trước mặt.

2 Likes

Chúc mừng ngày thày thuốc Việt Nam, họ rất vất vả để chăm sóc sức khoẻ nhân dân. Mọi việc cứ để tự nhiên thôi.

3 Likes

khéo các bác làm chủ pic sợ ko dám ngoi lên nữa, đã phải mặc áo vải đi vi hành rồi mà còn bị tóm sống, để cho bác ý tự nhiên đi chớ :))))

3 Likes

Giá có chén rượu sầu ta ngồi bên nhau đối ẩm quá tuyệt vời

2 Likes

Cảm ơn đời đã may mắn cho ta gặp người và tin vào sự đúng đắn của người.

2 Likes

Vni đến vùng này mình rén ngang. Mn thấy sao ạ

1 Likes

Vùng đỏ 1350-1380. Chỉ số được kéo luôn phiên nên k qtrg bằng mã, cụ dùng chỉ báo thấy nó suy yếu thì ngồi ngoài chờ. Nghiện quá thì cụ ngồi lọc mã đánh sóng tỉ trọng nhỏ.

6 Likes

Vùng đỏ 1250-1280d chứ ạ? Bác gõ nhầm hay em nhìn sai chart vậy nhỉ?. Em chỉ còn mã dài hạn thôi còn lại hôm nay em hạ hết và chờ thôi ạ

3 Likes

K nhầm đâu cụ, chỉ số 1255 tương ứng vs PE 16 sau khi cập nhật quý 4/2023, vùng đỏ PE 17.2-17.6 tương ứng chỉ số 1350-1380. Trên đường đi còn nh trông gai để lên vùng đỏ.

5 Likes

Cảm ơn cụ ạ

Em theo TA nên nói không lên thì xuống em thấy chưa đủ. Bài học kinh điển em theo dõi ghi lại nhận định của bác chủ về mã FPT. Rất nhiều mã khác bác chủ nhận định rất chuẩn, em xem các giải thích, chỉ báo của bác chủ nhưng chưa ngộ ra được hết.

3 Likes

Anh qua biết bao cái đèo,
Trở về cô vợ không eo béo phì.
Nhìn xa thì trắng như ngà,
Đến gần rõ mặt thấy già nhăn nheo.
:cry: :cry: :cry:

6 Likes

Xin em đừng có hồ đồ
Nghĩ anh oan uổng đâm rồ người ra
Về nhà thì bị em la
Ra đường thì lại sợ ma bỏ xừ
Ở nhà em bớt hầm hừ
Để anh được sống từ từ bình yên
(St)

2 Likes

Hai anh chị @Nham_doanh_doanh@Lenh_Ho_Xung_fake thơ qua thơ lại, rồi có trả anh @Bach_nam về lại cho em được chưa
:laughing: :laughing:

4 Likes

@Bach_nam vào xuất khẩu thành thơ anh ơi
Up chart bằng thơ nha
Anh cho em xem chart: vni, vnd, shs, gex, idi, hpg, nkg, dig, ceo
:sweat_smile: :sweat_smile:

4 Likes