F247 Member Rewards - Chương trình Quà tặng dành riêng cho Cộng đồng chứng khoán F247

Đi chống dịch nên Bạn Su động viên :grinning:

hình như dựa trên hoạt động thực tế ấy chứ đâu phải động viên :laughing:, em thấy bác Nam cug tích cực chứ đùa đâu =))))

Cảm ơn yêu quái xinh đẹp nhìu nhìu! :sweat_smile:

1 Likes

bác Nam thảo mai nhé, biết gì mà khen xinh, em thị nở thôi =))))))))

Phụ nữ đều đẹp. Chí ít trong mắt T! “ vì chị em xứng đáng”

Hi mọi người, hôm nay là chủ nhật cuối cùng của tháng 8, tính đến thời điểm hiện tại các hạng mục của chương trình F247 Member Rewards đang thuộc về ai, bài viết nào? Mn cùng cập nhật để xem liệu kết quả công bố vào tuần sau có duy trì được những cái tên dưới đây không nhé :smiley:

3 Bài viết đạt nhiều tương tác nhất

3 Thành viên tích cực tương tác nhất

3 Thành viên có nhiều topic tạo mới nhất

1 Thành viên đạt nhiều like nhất

2 bài viết nổi bật được BQT lựa chọn sẽ nằm trong số 4 bài dưới đây và được công bố kết quả chính thức vào tuần sau:

Số liệu trên được cập nhật đến thời điểm 21h10 ngày 29/8/21. Kết quả chính thức của F247 Member Rewards Tháng 8/2021 sẽ được công bố trong tuần sau.

7 Likes

chúc Su buổi tối ấm áp bên người thương!

2 Likes

Chúc Nam và Anh chị em F247 tuần mới giao dịch hiệu quả :heart:

1 Likes

:sparkling_heart: Có Su bắn tym thì ắt phải may mắn rồi.

2 Likes

Tiếc thế chả có thời gian để tương tác :grin:

@namtee có quà nhớ khao 68 family bác ơi =)))

1 Likes

cảm ơn B tôi.

k qua hóng siêu phẩm đi. ahihi

kể ra có hạng mục cho member bình chọn giống kiểu giải bình chọn của khán giả thì cũng vui nhỉ :rofl:

thế lần sau bác tag em vào với =)))) kẻo nhỡ tin hot

toàn hội tụ anh tài =))) nhờ bảng vàng này lại có thêm người để follow ạ, cám ơn mod

xoá comment nhanh thế :rofl:

Hello mọi người,

Suzy rất vui mừng được update đến mọi người Tổng kết chương trình F247 Member Rewards Tháng 8/2021 với các thành viên tích cực tương ứng với các hạng mục như sau:

3 Thành viên tích cực tương tác nhất

3 Bài viết đạt nhiều tương tác nhất

2 bài viết nổi bật được BQT lựa chọn

Thành viên đạt nhiều like nhất

3 Thành viên có nhiều topic tạo mới nhất

2

Thay mặt BQT, Suzy xin chúc mừng các thành viên góp mặt trong F247 Member Rewards Tháng 8/2021. Như đã công bố, BQT sẽ gửi đến các thành viên trên món quà nhỏ thay lời cám ơn vì sự đồng hành cùng F247.

Chương trình tháng 9 này, ngoài các phần quà đã công bố, các nick mới tham gia F247 sẽ được cân nhắc cấp tích xanh nếu góp mặt trong BXH của tháng.

Chúc cả nhà sẽ có một tuần giao dịch đầy hiệu quả :heart: !

7 Likes