Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

Thỉnh thoảng tôi vẫn chia sẻ lệnh mua penny :grin:

6 Likes

Cho em hỏi là nếu không mua đủ pht thì mình thiệt ạ? Vì sau khi pht thị giá sẽ điều chỉnh xuống?

:grinning: Tôi bán lại quyền mua, chỉ giảm 5% thôi, nhưng ngày điều chỉnh giá đã đc 1 cây Ce 7% rồi. Ai lại đi vứt bỏ quyền mua chứ, tiền bạc cả mà.

7 Likes

CIG mong tuần sau chạy dần bác nhỉ. Lái gom ác thiệt

À dạ, cám ơn bác. Tại em chưa bán quyền mua bao giờ nên không biết hihi

Bác có kinh nghiệm gì với vốn ko nhiều để mua lên hay tbg thì đầu tư thế nào cho hiệu quả ạ, nên mua cổ dưới mệnh để lâu dài không?

Vậy là giờ k nên mua mới dig nữa đúng k ạ bác?

1 Likes

Cig siêu cô đặc muốn gom cũng phải lâu nên rũ cungz ác

1 Likes

Nhờ bác Bill nhận định giúp em con TDH ở topic kia. Em cầm lâu quá nên ra hay giữ ạ.

Bác Bill nói rồi mà. Ôm Cig phải ôm chặt và có cơ hội mua thì cứ mua gom. Kiên trì, kiên nhẫn sẽ thành công :smile:

Bác Bill! Nhận định dùm cổ HSG với! Cám ơn Bác nhiều!

• Giá dầu wti chính thức giao dịch dưới mốc 90 và ko còn xuất hiện các phiên điều chỉnh mạnh để cơ cấu dòng tiền vi mô trên thị trường cổ phiếu trên toàn thế giới, điều này cho thấy việc rung rũ đã ko còn. Giá dầu giao dịch ngưỡng 80 sẽ thúc đẩy đà tăng cổ phiếu tiến về vùng 1400, dji tiến về vùng 35k một cách nhanh chóng.
  • Tuần vừa qua mới chỉ là tuần đầu tiên của tháng đầu tiên, tuần khởi động chu kỳ tăng giá. Việc cổ phiếu VCB tiến về vùng 8x góp chỉ số lớn cho VNI và là động lực chính dẫn dắt thị trường vượt 1200…

Mai soi VIC

40 Likes

Chúc chú Bill cuối tuần vui vẻ! Đọc Topic của chú phê quá!!! :grin:

2 Likes

Bạn nhắn tui đọc cũng phê, tuần sau còn phê hơn nữa. Cám ơn bạn

15 Likes

Có cái pic riêng soi cổ phiếu, bạn post vô đó, rảnh tôi xem nhé.

5 Likes

Chúc bác Bill cuối tuần vui vẻ bên gia đình…

1 Likes

Cảm ơn bác…!!! Chúc bác cuối tuần vui vẻ! Tuần sau lại là một tuần hứng khởi.

1 Likes

Chúc mn cuối tuần vui vẻ hạnh phúc bên người thân thương

13 Likes

Chúc bác Bill cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc.

Cuối tuần vẫn hóng từng commet của bác, mong tuần sau nhiều khởi sắc với penny ạ