VEA - LN cao gấp 3 lần gửi tiết kiệm Ngân hàng

Vào NTP đi bác hàng thoái có game có cá mập kéo rít bay hơn. mà NTP nói xong trần rồi Tôi vào NTP VEA sáng nay giá này vẫn chân sóng thôi thoái xong chắc cỡ BMP

1 Likes

Nay Vam tui có 3 mã tím NTP CSC API (API vào thứ 6 rồi, CSC hôm qua còn NTP hôm nay). nếu VEA của bác chủ đóng trần thì quá ngon =)))
đánh chứng k quan trọng chỉ số bằng những mã có câu chuyện riêng TT đỏ hàng mình tím mới ok

2 Likes

Đúng là chỉ số Vn không quan trọng về xanh hay đỏ … Quan trọng là cổ mình lựa để nắm giữ …Nếu thị trường chung có đỏ lửa mạnh …mà cổ mình cầm nó đr nhẹ hoặc Xanh thì đó mới là đẳng sờ cấp …để khẳng định sự lựa chọn của mình là chuẩn , không cần chỉnh…

=>Như hioeenj tại 3 cổ tớ đang cầm thì đều Xanh…BFC xanh gần 5%; TCM xanh hơn 1% và VEA xanh trên 2%…

Cổ dự định nhặt là TNG nếu tiền mặt mai về TK … sẽ tham chiến đang có đỏ …đúng quy trình nếu mai còn giá đỏ để nhặt thì quá ngon

3 Likes

Hehe còn TT đỏ ai cũng kêu sắp sụp với chỉnh hạ hàng đi… mà mình vẫn full hàng full margin và hàng tím hết thì cứ ăn ngon ngủ kỹ thôi
Nay tui 3 tím tiếc chỉ đánh API k đánh APS IDJ của a Lăng nhịp rồi =)))

3 Likes

Chúc mừng bác nhé

1 Likes

VEA chắc phải chờ thầy ô ngoại thoát hết bán mãi chưa xong. hình như thoái vốn nhà nước là cổ tức k thơm như xưa nên ngoại nó rút =))) tuy nhiên trước khi thoái thì phải x2 chứ k ai thoái lỗ vốn vì vậy game thoái thì ae kỳ vọng theo game chứ k kỳ vọng hold ăn cổ tức đâu bác

1 Likes

Cổ vẫn cứ tăng khi mà thị trường chung giảm là tốt rồi mà bác. Nay kết phiên VEA giá trung bình tham chiếu cho phiên mai là 40.2 là có chén rồi bác

=>VEA tạm lãi 4.200 đồng/cổ cũng ổn

1 Likes

bác k đánh NTP cùng tôi à. hàng có game con nào thu về 1 mối xong kéo khoẻ & rít. VEA ngon nhưng gom bọn Pyn hơi lâu đó, NTP gom xong rồi
btw hiện tôi có cả 2

3 con tím của tôi toàn bộ bên sàn HNX nên mỗi cây trần được 10% bõ công soi hàng =))) k đánh Upcom hơi tiếc vì có VEA hy vọng VEA chạy sóng cũng sẽ k thua em nào

2 Likes

Chúc mừng anh
Kịp theo đuôi a 1 chữ C

C của bác Thanh đó à? Bác Thanh mà ra tay thì a Lăng cũng sợ =)))

1 Likes

Anh Thanh này có phải sở hữu Ecopark k ạ

A dự kiến nó x 2 k ạ

Vâng ạ, em đã theo dõi nó mấy phiên, phiên nay nhìn là thấy có biến ạ

1 Likes

Đức nào anh nhỉ?
E chỉ biết a L
Hôm r nhìn ảnh bác Thanh thấy quen quá, mãi mới nhớ ra

Á à

1 Likes

Em cám ơn anh nhé

3 Likes

Mình đã nói ngay ở đầu (trang số 01) là đơn giản nhặt VEA là để phòng thủ ….ăn cổ tức …… khi đó nhiều bác còn vào cười ngặt nghẽo ……nhặt làm gì……

=>Với quan điểm dứt khoát, nhất quán….khi đã nghiên cứu kỹ lưỡng trước khi xuống tiền…… Ơn giời cũng tạm nháp được 54.400 cổ giá 37

=>Trong phiên 23/5/2024 có lúc VEA đã cán mốc 42.9; giá TB của ngày hôm nay 24/5/2024 là: 41.3 (tạm lãi mỗi cổ 4.300 đồng/cổ)…… cho thấy lợi nhuận đã gấp gấp gấp nhiều nhiều nhiều lần tiền gửi Ngân hàng ……

=>Đúng là việc nhận định đúng cổ và đúng thời điểm để ra vào nhặt một cổ nào đó cực kỳ quan trọng để quyết định thắng _ thua ….

=>Có một số a,e có nhắn hỏi VEA ; BFC và TCM cổ bạn đang nắm giữ đã tăng toàn trên dưới 20% rồi…… vào giờ Camerun lắm…. còn cổ nào dự có cơ hội cho nhịp tới không ? Câu hỏi quả là khó trả lời thật……

=>Với mình khi ra vào hay có chia sẻ a,e ….khi xem lại về cơ bản chuẩn ….như thước phim quay chậm…. có nhắc đâu đó trên này rồi. Đã và đang quan sát để canh nhặt thêm TNG nhịp tới vì cảm nhận năm 2024 là năm của Dệt may

=>Với VEA; BFC và TCM nhận định gần đây nhất thì đã chuẩn đến 101% rồi……Để xem nhận định với TNG nhịp tới thế nào ?

4 Likes

Với VEA như những gì mình chia sẻ từ vùng giá (yêu thương) quanh 37 thoải mái nhặt ….nhiều ngày sau khi lập Píc thì VEA vẫn nhúng về vùng 36.8 để thoải mái nhặt khi Tây bán ra mỗi phiên nhiều triệu cổ….Với những gì VEA thể hiện bật tăng từ vùng 37 và đã cán mốc 42.9 phiên hôm qua 23/5/2024.

Xem lại những gì chia sẻ về VEA đã như một thước phim quay chậm. Với VEA đã tạm yên tâm để tập chung quan sát vào cổ Dệt may nhịp tới……

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cảm ơn bạn.

4 Likes