VPH ÔNG TRÙM BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ BÈ Q7 (đất nhà bè tăng theo ngày)

Mời bác vào lịch sử các top trước , ngày tử đầu bác Huệ là ng tag a7 vào để cà khịa gây war

1 Likes

Cái mồm xinh thế mà lại điêu toa à, ai gây sự trước, mồm nói nhưng đầu phải nghĩ nhé

:))) nếu tự tin vào píc của mình sao lại tag a7 r cà khịa hả bác

1 Likes

m vào pic t m,ới lập xem thằng nào vào chửi bới trước nhé

Đừng có mà :)) láo nhé

2 Likes

Không có lửa làm sao có khói. Muốn biết sự việc từ đâu thì mn đọc lại từ đầu topic VPH đã bị khoá (VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.?) và các hành động gây war của chủ topic:

Bàn luận CP của mình thì tag người khác và đi vào topic của người khác để làm gì?

4 Likes

Pic đó em đã đề nghị mod khóa bài rồi. Bác ấy đã lập pic mới. Em thấy bác cũng vào phân tích và tranh luận tử tế và rất văn minh. Còn A7 thì vào chửi bới VPH đấy nhé.

Ko có lửa làm sao có khói ,

2 Likes

Pic đó chính mình đã nhờ mod khóa rồi. Bác chủ tus đã lập pic mới. Mod xem lại xem ai là người không biết hòa bình và văn minh

Sau khi bị khoá acc bác Huệ đây tạo acc mới và vào tận pic a7 để gây war ,

1 Likes

@Suzy Mod kt xem các nick ảo , có trùng địa chỉ IP ko

1 Likes

@SuperModerator

1 Likes

Giờ bỗng nhớ dha bên kia cho bọn chửi đổng bay màu trong một nốt nhạc

anh em giữ hoà khí, topic này của 1 bác khác lập ra thì ae tôn trọng để không gây rối trong topic của người khác. Mod và Suzy đã nhắc từ topic trước nên mọi người tuân thủ. Nếu bạn @Vuonghue1 đảm bảo không tái phạm việc tag hay vào topic của bác @Sieucophieu12345 , không nhắc đến nhau nữa thì bác tạo topic mới hoặc Mod sẽ cân nhắc mở khoá topic cũ cho bạn. Và bác A7 cũng không tranh cãi gì với các bạn bên topic VPH nữa. Hai bên đình chiến tại đây.

2 Likes

vậy mở lại pic cho cổ đông chúng tôi

Mod thật nhẹ nhàng quá

Bị khoá mở lại nhưng vẫn kèm theo bú fame, cà khịa nhỉ

https://f247.com/t/sieu-co-bds-phia-nam-co-hoi-x10x20-tai-khoan-vph-van-phat-hung/149709/911
@SuperModerator @Suzy

Chủ pic mà cái tư cách ko có thì hô hào ai. Ủng hộ mod khoá ko mở topic gây war

2 Likes