Đoản khúc cuộc đời

Anh Nam cho em xin nhận định về TA con NVL với ạ, em đang nắm em nó giá 14, em đã chốt 1/2 quanh 2x, còn 1/2 hàng.
Nếu em nhìn ko nhầm em nó còn 1 con sóng 5 (trong bộ sóng từ tháng 3) nữa phải ko anh?

3 Likes

Xác suất lên sóng 5 cao hơn. Nếu không lên được thì cũng qua điểm bán rồi. Thị trường vẫn còn nhịp tăng nên không cần lo lắm.

5 Likes

Cảm ơn anh, em kéo mãi mà ko nhìn thấy tranh này, sơ ý quá, hi :smiley:

2 Likes

Diễn đàn cập nhật tìm kiếm trong chủ đề rồi nên tìm kiếm cho nhanh, vuốt lên đôi khi bị lỡ.

4 Likes

E chào a,a cho e xin nhận định về dxg với lcg với ạ,e cảm ơn ạ

1 Likes

LCG chưa có gì thay đổi. Mua mới nên quan sát khu 12-12.6k nếu breakdown 13.6k, mua trên 13.6k thì không an toàn lắm.

DXG: Nên quan sát 17-18k cho an toàn, nếu mua bên trên thì nên mua tỉ trọng nhỏ.

5 Likes

E cảm ơn ạ

2 Likes

Anh Bach_Nam cho em xin nhận định về MSB mua mới ạ. Em cảm ơn anh ạ.

2 Likes

Em quan sát và chọn điểm vào.

4 Likes

Dạ vâng ạ. Em cảm ơn ạ

GMD và HAH đã về giá mục tiêu như anh nói, em xin chart cập nhật của anh @Bach_nam với ạ, em cảm ơn

1 Likes

VNI có cần cập nhật thêm gì mới không anh?

2 Likes

Anh vẽ rồi thì em muốn tiến bộ thì em vọc xem xác suất, chỉ báo nó như thế nào để tự quyết định.

3 Likes

Em nên sửa tính bị động để chủ động, anh mới trả lời. Trong diễn biến nó có rủi ro hệ thống và phi hệ thống, chủ động giữ hay bán, chủ động ăn non hay chủ động ăn một phần,…như thế nào mình phải chủ động tùy vị thế, mã, ngành đang nắm giữ.

4 Likes

Dạ e cám ơn a

1 Likes

Dạ có anh ah, nhưng do chưa chắc nên muốn tham khảo theo từng giai đoạn tks anh

Nếu anh chắc chắn trong giai đoạn ngắn thì… :star_struck: :star_struck: :star_struck:

8 Likes

Thâm thúy quá em chưa hiểu ý anh lắm, kiểu giai đoạn mất xe hơi anh, ahf em hỉu rồi chắc hỉu kiểu trên hình thôi, nhịp này vni cho oto

1 Likes

Nếu chắc chắn anh đã cắm nhà xe, vợ con để được X3 chứ không phải chỉ vào 1/3 vốn từ đáy.

1 Likes

Nhiều lúc e tự hỏi, thấy chart đa phần đều đúng nhưng ko biết bác Nam có đầu tư ko haha

2 Likes