Đoản khúc cuộc đời

Khu vực cầm dài dưới 20k, gom bên trên thì tỉ trọng nhỏ.

9 Likes

A ơi, PC1 hôm 20/10 kết phiên 28, thì nhịp hồi này PC1 hồi lên tối đa được bao nhiêu ạ.Em đag muốn cơ cấu sang mã khác ạ.Em cám ơn a

2 Likes

Hồi khoảng 31k. Còn dịch chuyển phải theo dõi.

7 Likes

Anh ơi KHG đã thủng nền đáy cũ anh cập nhật lại sóng hồi nhịp này giúp e nhé. Em cảm ơn.

Nó đi nhịp xanh biển đi xuống mà. Coi RSI thủng mức đáy 3 quan sát thêm, không thì đang tạo phân kỳ dương. Xem nhịp ABC đỏ có hoàn thiện được không. Không hoàn thiện được thì nhịp 5 về hẳn khu 4-4.4k như bản vẽ cũ.

5 Likes

Hix,Các anh đòi lại hết quà 20.10 rồi

1 Likes

Mã của em vẫn yếu nhưng kỳ vọng nhịp hồi theo thị trường, còn lại các chỉ số vẫn cho xu hướng hồi.

5 Likes

Vâng em cám ơn anh ạ.May mà biết được Pic của anh để còn được tiếp Oxy :blush:

2 Likes

VCG theo đường màu đen hả a

2 Likes

Nó chạy xong nhịp xanh biển, sang nhịp đen rồi, mục tiêu hồi 24.3k và 25.2-26k, không thủng 22k thì xác suất lên vẫn cao hơn.

5 Likes

dạ cám ơn a

2 Likes

NVL về đến 13-14 này là đáy nhịp chỉnh từ sóng 5 nhỏ 22 về 13-14 như chart tháng 9 anh vẽ chưa ạ. Có gì thay đổi ko anh

1 Likes

Đây là nhận xét cũ này, nhận xét khác sau đó là lý thuyết cấu trúc trao đổi với người khác.

3 Likes

Cảm ơn anh về nhận định này, nó củng cố cho suy nghĩ của em! :smiley:

1 Likes

Xin hỏi bác nào dùng trading view thì hiện dữ liệu vol cho VNindex thế nào ạ

1 Likes

Cụ chọn indicators rồi đánh tìm kiếm Volume.

2 Likes

Cụ biết sớm đã ngồi ngoài vì cụ BN cảnh báo vùng đỏ 1250-1270.

2 Likes

Em thoát nạn đây bác, em không đánh cơ sở mấy tháng nay ạ. Em thấy bác chủ nhận xét nhiều mã cơ bản đủ, gần đạt sóng 5 là em thôi. Em rình vào long, short ăn nhanh, kho không có nhiều mã nên cũng hạn chế khi chọn bán khống ạ.

2 Likes

Cụ k đánh fx nữa à? Ps thao túng trắng trợn cụ vẫn chơi?

1 Likes

E xin a @Bach_nam nhận định HDC và Hut ạ, e cám ơn a

2 Likes