Đoản khúc cuộc đời

Bây giờ xem điểm 1008 có bật hồi lên không thôi bác, breakdown thì về 934 như a Nam vẽ

2 Likes

Anh ơi mai vnd dưới 17k là mua cho dài hạn đc đúng không a???

Tôi học cụ BN k trade dành t.jan lv vs gđ và học thêm. Tôi copy cách of cụ BN nhưng d.mục of tôi song mã k như cụ BN độc mã. Tôi gom cùng đợt cụ BN và gom tỉ trọng 80%, nh hơn cụ BN vì tôi xđ khi cần thiết dùng margin. Tôi bán giống cụ BN nhưng theo m.tiêu mã of tôi.

2 Likes

Vix về vùng 12 có gom dài hạn đc ko a

1 Likes

Mình cũng đang ngắm Vnd dài hạn, momg nó xuống 14-15

1 Likes

Chào bác Nam, cho em hỏi vùng mua cho trung dài hạn KBC khoảng nhiêu, cảm ơn bác nhiều

1 Likes

xác xuất về 9xx khá cao bác ợ

Mọi người xem mấy comment bên dưới và tùy khẩu vị gom nền kết hợp gom dần, mã đầu cơ khác mã cơ bản, mã đầu cơ bao giờ cũng chiết khấu lớn, nhưng mã có nội tại cơ bản thì chiết khấu nhỏ hơn, mã chứng khoán nhạy với thị trường,…tùy thuộc đặc trưng để có cách gom phù hợp. Tâm lý nghĩ là gom nhưng có ai dám cầm như chú Batend mấy hôm trước nói không mặc dù chú ấy không chờ về vùng gom vì sợ lỡ cơ hội và chú ấy cũng có điều kiện về vốn. Index đang ở gần khu 1k, PE khu 14.3 trung bình xuyên suốt lịch sử.

17 Likes

cám ơn a ạ

1 Likes

Đang tàu ngầm đi săn nè a hehe :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Cảm ơn bác nhiều

2 Likes

Tks anh nhiều

1 Likes

Thị trường chiết khấu khủng quá nhỉ, ai có tiền lớn thì gom dần ổn nhỉ

1 Likes

Anh nam ơi, cho em xin nhận xét mã NLG nhé anh, điểm mua dài hạn luôn ạ

1 Likes

Hôm nay về đáy kênh xu hướng ngày em thò 2 ngón tay bác chủ ạ. Có cụt thì còn 8 ngón nữa. Nếu về kênh tuần em bắt tiếp.

2 Likes

e trạng thái cũng giống bác mà tự tin lắm
ngoài còn 8 ngón tay thì vẫn còn 10 ngón chân nữa kkkkkk

1 Likes

May quá em có 11 ngón chân. Em cũng tự tin ạ vì hôm nay em chờ từ sáng không có giá tốt. Cuối giờ chỉ số chạy kiểu tích lũy tạo đáy nên em thò tay.

Em cảm ơn anh ạ, em lưu vào đọc ngẫm dần ấy anh

2 Likes

Anh ơi, view giúp em DPM. Có quái gì với mã này thế, hức

có biết công ty này là công ty gì k bạn ơi
nhìn doanh thu lợi nhuận năm nay giá này là hơi đắt đấy :joy: :joy: :joy:

1 Likes