F247 Member Rewards - Chương trình Quà tặng dành riêng cho Cộng đồng chứng khoán F247

Chúc cho diễn đàn ngày nhiều thông tin bổ ích cho anh em học hỏi

1 Likes

chờ bạn Hiếu mở thêm topic mới để anh em giao lưu và học hỏi nhé :wink:

1 Likes

:heart_eyes::kissing_heart:

1 Likes

thì thế mới bẩu bác tiếp tục đi :sunglasses:

Hi mọi người, Suzy update các hạng mục trong F247 Member Rewards tính đến tuần 3 tháng 8/2021 nhé.

3 Bài viết đạt nhiều tương tác nhất

3 Thành viên tích cực tương tác nhất

3 Thành viên có nhiều topic tạo mới nhất (chỉ tính các topic có từ 10 comments trở lên)

1 Thành viên đạt nhiều like nhất

Hạng mục nằm trong danh sách BQT lựa chọn sẽ được bật mí vào kết quả cuối tháng.

P/S: số liệu trên được cập nhật đến thời điểm 21h45 ngày 22/8/21

5 Likes

@namtee bạn Nam đã góp mặt trong bảng xếp hạng :gift:

3 Likes

Mọi người update số liệu mới nhất nhé!

1 Likes

Cuối cùng cũng mất cái tương tác nhiều :grin:

1 Likes

Vui nhỉ =)) biết ngay kiểu gì cũng cmt như vậy :upside_down_face:

Ơ thì đúng là chả có tương tác gì nhiều tự dưng lọt vào bảng vàng thì những ng chăm tương tác họ lại thiệt :grin:

1 Likes

EM có ý kiến ntn
Nick Sieucophieu12345 các bài đa phần chửi bới-lôi bố mẹ người khác lên chửi -Vô cùng vô văn hóa -xây dựng diễn đàn theo phong cách :Nhiệt tình + Ng dốt = phá hoại
Đề nghị MOD chấn chỉnh và nghiêm trị kỷ cương 1 -chứ chửi mãi ai mà nhịn dc chửi lại là thành có lỗi

Đi chống dịch nên Bạn Su động viên :grinning:

hình như dựa trên hoạt động thực tế ấy chứ đâu phải động viên :laughing:, em thấy bác Nam cug tích cực chứ đùa đâu =))))

Cảm ơn yêu quái xinh đẹp nhìu nhìu! :sweat_smile:

1 Likes

bác Nam thảo mai nhé, biết gì mà khen xinh, em thị nở thôi =))))))))

Phụ nữ đều đẹp. Chí ít trong mắt T! “ vì chị em xứng đáng”

Hi mọi người, hôm nay là chủ nhật cuối cùng của tháng 8, tính đến thời điểm hiện tại các hạng mục của chương trình F247 Member Rewards đang thuộc về ai, bài viết nào? Mn cùng cập nhật để xem liệu kết quả công bố vào tuần sau có duy trì được những cái tên dưới đây không nhé :smiley:

3 Bài viết đạt nhiều tương tác nhất

3 Thành viên tích cực tương tác nhất

3 Thành viên có nhiều topic tạo mới nhất

1 Thành viên đạt nhiều like nhất

2 bài viết nổi bật được BQT lựa chọn sẽ nằm trong số 4 bài dưới đây và được công bố kết quả chính thức vào tuần sau:

Số liệu trên được cập nhật đến thời điểm 21h10 ngày 29/8/21. Kết quả chính thức của F247 Member Rewards Tháng 8/2021 sẽ được công bố trong tuần sau.

7 Likes

chúc Su buổi tối ấm áp bên người thương!

2 Likes