Nhất lộc mãi tài - 1623

Nó đang sóng chỉnh tích lũy, dao động trong khu 36-55, sau đó lên sóng, mục tiêu 7x. Sóng chạy cần có thời gian, nhiều người sốt ruột, nóng vội, đòi ngày nào cũng tăng thì khó lắm.

22 Likes

hi a, cho e xin nhận định về SCR ạ, tks a

4 Likes

A Nam ơi pow thế nào a

5 Likes

Cảm ơn bác nhiều ạ

3 Likes

Em cảm ơn a BN rất nhiều ạ :smiley::pray:t2:

4 Likes

SCR đang tích lũy, phạm vi tích lũy có thể nằm trong khoảng 16-27k. Nếu vượt qua được đỉnh có hai mục tiêu là 30-39k nhưng khả năng chưa lên sóng được mà vẫn tích lũy trong sóng chỉnh.

19 Likes

Pow đang chỉnh tích lũy lớn. Có lẽ phải đợi tích lũy đến hết quý 3 mới rõ được. Pow có thể đánh xuống 14k nếu theo sóng chỉnh trước của nó. Đợt vừa rồi ghi nhận lợi nhuận quá khứ nên nó lên sóng 5. Nhưng thực tế nó đang sửa tổ máy hỏng và bảo dưỡng định kỳ.

19 Likes

A nam nghĩ thế nào về Vnm :beer:

6 Likes

Hiện giờ có thể vào nhịp hồi, có lẽ chưa vượt được 110k và thoát ra chỉnh trung hạn để lên sóng. Chắc phải đợi hết năm sau, chờ đợi vào sự tăng trưởng giai đoạn mới của mã này.

19 Likes

E đang kì vọng nó đánh lên 90 e tham gia thêm tý kk

5 Likes

anh nhận định giúp em con HBC với

3 Likes

Nhìn nhịp chỉnh 2 để dự đoán nhịp chỉnh 4. Mua an toàn khu 20-23, mục tiêu sóng 5 là 4x. Hiện đang đi tìm đỉnh B. Chưa lên sóng được.

19 Likes

Anh Nam xem dùm em con HHV với

2 Likes

A cho e xin nhận định về HDG với ạ

2 Likes

Em xem nhận định cũ.

7 Likes

Nó đang tích lũy, chưa có gì mới cả. Phạm vi tích lũy có khả năng từ 21-27k. Nếu có vượt đỉnh thì cũng chưa đi xa được.

14 Likes

E cám ơn a

2 Likes

Anh Nam xem giúp em con hag và ttf ạ

4 Likes

Tks anh nhe

3 Likes

TTF thì em xem nhận định sau:

HAG nếu lên sóng được thì mục tiêu 19-20k. Nếu chưa thì vẫn đang sóng chỉnh tích lũy. Ảnh đầu là mô hình nó có thể tăng lớn, nó đã thoát khỏi xu hướng downtrend.

14 Likes