Nhất lộc mãi tài - 1623

Yeah, nhưng nói sóng 3 đầu tư công, có con còn, có con đang sóng 4 nếu nói đầu tư công. Sau đó còn sóng nữa tùy theo nội tại từng mã.

7 Likes

Dạ e có fcn và lcg a.
còn hbc e có 1 ít ạ

3 Likes

Dạ a ^^

3 Likes

Em định chờ hồi rồi cắt hết cả KSB PVS ạ. Giờ em chỉ mong giảm thiểu thua lỗ, mua xong rồi mới biết là đi sai nước cờ anh ạ, lúc đấy hàng còn chưa về mới khổ :sweat:. Vâng để em theo dõi diễn biến rồi xử lý ạ. May có anh soi đường chỉ lối ạ không thì không biết làm thế nào​:blush:

3 Likes

Vậy thì tìm lại nhận xét của anh. LCG thì mới view lại. FCN cũng mới đạt target hồi của sóng 4, mạnh thì nó hồi lên ít nữa. HBC thì có sóng vẽ rồi và nó cũng chưa hồi lên vượt 30k được. FCN, HBC đều đang sóng 4.

9 Likes

Dạ e cám ơn A Bạch Nam.dạ để e tìm lại ạ.

3 Likes

Tùy kế hoạch đầu tư. Chứ hiện tại hai mã của em đều có kỳ vọng, chỉ cần theo sát để hành động phù hợp để có lợi nhuận tốt hoặc thiệt hại ít.

8 Likes

Dạ anh :heart_eyes:

4 Likes

FCN

8 Likes

Dạ e cám ơn a BN!

3 Likes

HBC

8 Likes

E vẫn hold c4g hbc a ạ…hbc phiên t6 dập tơi tả ,…sắp dhcd ko biết có đi lùi về 23_24 ko a ạ…?

3 Likes

Dạ vâng a BN.đã tìm lại giúp cám ơn a nhìu lắm ạ.

3 Likes

Chạy theo đại hội cổ đông đâu em, đừng kỳ vọng vậy. Chạy theo nội tại là chủ yếu. Đại hội có chia cổ tức tốt, kết quả quý 1 ổn mới là yếu tố tích cực nhất.

7 Likes

Tính chính xác anh không biết, đứa em gửi nhưng anh ít dựa theo đó.
IMG_20220417_133551

11 Likes

Ui e đánh thiếu ạ e muốn hỏi về hag và sjf ạ. Dlg thì a có nói cho e đợt trước con đấy sợ hồi yếu thị trg mà xấu chắc về lại 5 rồi tính tiếp a nhỉ

3 Likes

Em cũng lưu chart này của a Nam. hôm trước em nó đóng nên trên 22 tưởng phi lên mạnh mẽ ai ngờ gặp thị trường xấu nên bị quay đầu…hiuhiu

4 Likes

A ơi ! PHR kỳ vọng xu hướng như nào vậy a ,cảm ơn a

3 Likes

Nếu vượt đỉnh thành công thì mục tiêu 94-96, nhưng nên đóng lệnh sớm hơn.

9 Likes

Dạ vâng ạ

3 Likes