PFL - Ẩn số cần theo dõi

Ngàn tim luôn cho chị Gấu! :laughing::heart::heart::heart:

1 Likes

:laughing: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

202 Likes

Bác gấu có ra tham dự đại hội không?

1 Likes

Hong bác ơi :hugs: Bác ở HN giữ gìn sức khỏe nha :four_leaf_clover:

204 Likes

mà đi đại hội chuẩn bị những gì, hỏi câu hỏi gì thế bác, em chưa đi bao giờ, nên cũng muốn đi cho biết :laughing: :laughing: :laughing:

Chuẩn bị một cái “bụng đói” nha bác :laughing: :kissing_heart: Đùa thôi ạ :four_leaf_clover:

Tài liệu họp thường sẽ được gửi đến nhà (hoặc đăng tải qua website cty) trước khi ĐHĐCĐ diễn ra. Bác có thể lựa chọn không tham gia hoặc ủy quyền cho người khác tham dự thay. Những vấn đề “nhàm chán” sẽ được nhắc lại. Quan trọng vẫn là phần trả lời câu hỏi của cổ đông. Vừa qua, tình hình dịch bệnh phức tạp nên một số cty tổ chức ĐHĐCĐ trực tuyến và không thể trả lời hết câu hỏi được. Với các buổi hợp trực tiếp sẽ dễ trao đổi hơn.

Cá nhân mình không có nhiều thời gian nên chỉ tham gia ĐHĐCĐ những mã mà mình là cổ đông lớn thôi. Mình thường quan tâm cách trả lời và tầm nhìn của ban lãnh đạo. Yếu tố con người trong chiến lược phát triển doanh nghiệp là quan trọng. Lãnh đạo biết lắng nghe, phản hồi kịp thời, dám nhận trách nhiệm là đáng quý. IDI và DGW là ví dụ.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

@Quang_Tu_Luu

206 Likes

bác chạm nhẹ IDI cái mà nay trần luôn, ấm thật :))

1 Likes

IDI là cổ tốt mà bác :smiling_face_with_three_hearts: để mà soi lại danh sách cp tốt đã được mình khen trong chủ đề kia cũng nhiều đó. Hàng tốt quá chừng mà anh em lại không mua thì uổng công mình gê :sneezing_face: :rofl:

200 Likes

Cứ đổi ava là OCH lại chạy :))

1 Likes

lên 1 ít hôm trước, hàng về đúng t3 cho cây tím bác Gấu ạ :))

1 Likes

Bác “khéo” đấy. Mình lựa chọn OCH thay vì DAH cũng có lý do. Lâu dài thì cứ giữ nha :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

giờ danh mục em chia 3: PFL, OCH, với IDI theo khuyến nghị cổ tốt của bác Gấu

1 Likes

Hôm nay PFL và VIP tặng ae cây CE nhé

1 Likes

mình đu 14. ko bik bjo về bờ ak

Lên luôn bác ơi, khối lượng bé quá rồi :))

Kiên nhẫn thêm chút nha @OanhLee. PFL là mã đang có trong danh mục của mình và có khi chỉ cần giữ duy nhất mã này thôi có thể hơn cả lãi “lướt sóng” một năm đó.

Thay vì theo dõi bảng giá liên tục, @OanhLee có thể dành thời gian xem lại các bài viết của mình tại đây nha (bấm vào để xem). Và bài số Bài số viết 756 mình nghĩ là phù hợp vào lúc này.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

204 Likes

Đi chợ lạm phát quá, vào bảng thấy em này vẫn sale nên lại nhặt thêm :blush:

2 Likes

Khai thật đi cả nhà nhảy tàu hết rồi đúng không. I’m kiểu này nghỉ làm nek hj

2 Likes

Báo cáo chị gấu là e đã lên tàu giá đỏ hôm nay thêm đc ít nữa

2 Likes

chia em này 20% danh mục, mà cứ đỏ nhặt lên đến 40% danh mục rồi bác ơi :))

3 Likes