PFL - Ẩn số cần theo dõi

@Biet.du.la.vui hôm trước thấy bên topic OCH kia bạn Gấu nói là Mt 25 đó bạn😊

1 Likes

Từ nhà mua là xác định ít nhất mất 2 tuần tích lũy rồi hj

2 Likes

Các mốc bác Gấu đưa cả nhà tham khảo em nhớ là 20-25-30-35

1 Likes

Nay nhìn bđs chạy hết mà PFL cũng bđs chả chạy, ghét ghê. Đáng nhẽ bđs chạy thì nó chạy, dầu chạy nó cũng chạy mà năng lượng chạy nó cũng chạy chứ nhỉ, các a lái cứ làm ngược =.=‘

1 Likes

Kkk nghe chị gấu nằm im kiên nhẫn. Mấy hôm nay toàn cuối phiên mới xem bản điểm k à bác.

1 Likes

Dùng sự hiểu biết để kiếm soát cảm xúc. Bản thân mình buồn vui với các sự việc vì mình cho nó là mãi mãi, không bao giờ chấm dứt. Nhưng khi những niềm vui, nỗi buồn đó thay đổi hoặc biến mất, mình lại rơi vào trạng thái hụt hẫng, mất định hướng trong cảm xúc. Người đời thường gọi là “Chán”.

Chỉ có hiểu biết của trí tuệ mới giúp mình không “vướng” lại những điều “giả tạm” đó. Biết bản thân mình muốn gì, cần gì và khả năng mình đến đâu là câu hỏi lớn trong cuộc đời mỗi người. Muốn tìm ra đáp án, phải mở rộng hiểu biết. Khi đã có hiểu biết đúng, cảm xúc của mình cũng theo đó mà được “tưới mát”.

Anh @Manhhai có thể dành thời gian xem lại các bài viết của mình ở chủ đề bên kia nha. Những đoạn, những câu nào hay thì có thể ghi ra giấy hoặc lưu lại trong phần Note của điện thoại. Để làm gì nhỉ? Để nhắc nhở mình và theo đó mà tiếp tục “bước đi”. Mỗi người mỗi hoàn cảnh. Không có đáp án chung cho tất cả.

275158548_327072372569777_2408437725559427385_n

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

208 Likes

Dòng bds nay đều rục rịch mà nay e này lại nghỉ ngơi nhỉ, thật biết cách thử thách mọi người mà

1 Likes

Không nên so sánh, “hơn thua” từng ngày, từng km hoặc chỉ “nước ga” đầu nha. Mình là một fan của MotoGP nên cũng thích xem những “chặng đua” thế này lắm :laughing: Có bạn nào cũng xem các giải này cho mình xin “cánh tay” nha :checkered_flag: :checkered_flag: :checkered_flag:

+++ Điều tốt đẹp nhất thường đến muộn :four_leaf_clover:

207 Likes

Giờ mới biết bác Gấu tay đua cự phách nha, hồi bé em cũng hay xem các giải, còn đăng ký hỗ trợ giải đua của Vin mà tiếc là chưa được mở :))

1 Likes

Thích câu kết của bác “Điều tốt đẹp nhất thường đến muộn”. Giờ thì bạn bè mà chê đến giờ vẫn ế thì có câu này của bác rồi haha

2 Likes

Nhưng đừng muộn quá nhá bác Gấu, không mình ngủ quên mất :frowning:

1 Likes

À chuyện tổ chức GP ở VN thì… bay sang “nước bạn” xem cho “lẹ” bác nha :laughing: :rofl: Hồi còn ở Canada, mình từng mượn con motor của người bạn và “phóng” với vận tốc 182km/h rồi nha :slightly_smiling_face: Kể từ đó, mình chuyển sang 4 bánh luôn :sweat_smile:

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

204 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

May quá vẫn có bác Gấu của ngày hôm nay :slight_smile:

1 Likes

bác phán chỉ có đúng :))) lúc mình nản nhất là lái vào việc. mình có đứng ra ngoài đc số đông thì mới theo lái có phỏng bác :smiley:

1 Likes

Vnindex chỉnh hy vọng có thêm hàng khuyến mãi giá dưới 12 nhờ

2 Likes

bác nói như này làm ae mua giá cao ở trên hết tiền trung bình giá cảm thấy tổn thương sâu sắc :))

4 Likes

Hi vọng tuần này có cây nến dài bác ạ. Chiều nay thị trường rung lắc thấy DIG CEO chao đảo mà em ấy vẫn mạnh mẽ lắm!

2 Likes

T6 tuần này chị gấu ■■■ pfl chạy nhé hj. Tích lũy khá rồi ấy chị

3 Likes

Mọi người chán hết chưa? :rofl: :four_leaf_clover:

204 Likes