Sóng Midcap BDS đã nổi. Giờ sẽ là sóng Penny BDS. 3 em hàng Penny hot nhất tam sàn lên sóng! Có video minh họa cho bài viết

, ,

Trường giang sóng sau xô sóng trước. VNINDEX khó khăn chạy sideway cũng là lúc những nhà đầu tư đại tài, MM vắt óc ra suy nghĩ xem sẽ kéo trộm nhóm nào mã nào lên. Đó là lúc cần sự tư duy đào bới bằng mồ hôi và tư duy chuẩn mực. Bài học về sự phản ánh vào giá và sự ứng trước tương lai + siêu bí kíp đầu tư cổ BDS ăn bằng lần chắc anh em hay theo dõi tôi cũng như kênh Hữu Khải - YouTube đều biết. Đợt này theo tính toán và phân tích bằng logic của tôi sẽ là sóng thần cổ Penny BDS. Sau hàng loạt siêu phẩm giúp anh em x2 ăn 30-40% tài khoản như PSH NTL NHA DIG BCG VTO IDJ API tôi tiếp tục lên sóng 3 em hàng Penny BDS cực hót theo phân tích của tôi nó sẽ chạy rất mạnh. Phân tích tôi sẽ để ở phần dưới bằng hình thức video anh chị em f247 xem nhớ like share và sub kênh cần thêm thông tin cứ cmt.
Kết quả và thành tích đầu tư của tôi
TCInvest
Video minh họa cho bài viết

Link nhóm ngược đời invesment, sdt, fanpage để ở phần hồ sơ
LIKE THEO ĐUÔI SUB KÊNH YOUTUBE NẾU THẤY NỘI DUNG CÓ Ý NGHĨA
NGƯỢC ĐỜI INVESMENT ĂN BẰNG LẦN Làm giàu kiến thức. Giúp đỡ mọi người

Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chiu cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

16 Likes

Trước khi video youtube xử lý xong anh chị em cứ tham khảo các video và bài viết cũ của tôi
Các bài viết và video youtube nổi bật
Bài viết tôi lùa gà vào PSH bị chia đôi tài khoản

Video tôi lùa gà vào NTL đếm cua trong lỗ ở Bãi Muối Quảng Ninh

Bài viết tôi lùa gà vào IDJ đếm cua Apec Mandala Mũi né

Các bài viết tôi lùa gà mua full cổ BDS bị cháy tài khoản

Ngày 29/3 tôi viết bài luận kì vọng giảm lãi suất 31 thành hiện thực.

Ngày 23/3 tôi viết bài viết luận thế giới trú ẩn BDS khuyên anh em đi trc dòng tiền thông minh cổ BDS

Ngày 12/3 tôi viết bài viết luận sóng cổ phiếu BDS dẫn sóng VNI

Ngày 23/3 dự chính sách FED chuẩn bị quay xe bơm tiền

Video tôi lùa gà mua BCG nợ nần chồng chất sắp phá sản

Bài viết tôi lùa gà ko nên mua cổ Bank

Bài viết tôi lùa gà ko nên mua cổ bán Lẻ

9 Likes

Ko có cổ Midcap BDS và Penny BDS trong danh mục thì đúng là quá phí. Chỉ chỗ cho mà ăn mà ko ăn được thì là phí lộc trời (Chính phủ) ban cho
@Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0
@Luanhh @Joker @Posiden2610 @dautuchonloc198x @NDX_VIETNAM @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @BlackRose @ooosilver @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68
P/s: Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

17 Likes

3 em nào thế bác?

1 Likes

Đang làm video sắp lên sóng

7 Likes

Nhiều anh em ngần ngừ về ngành BDS khi có tin bị đánh thuế BDS thứ 2
Tôi có quan điểm như thế này
Trung Quốc chưa đánh thuế BĐS thứ 2 thì không bao giờ VN đánh thuê bds thứ 2. Việc bàn về BĐS thứ 2 cũng giống như bàn về Luật Biểu Tình, Bàn về điều 4 hiến pháp, bàn về thay đổi Sở hữu toàn dân về đất đai thành sở hữu tư nhân": chỉ là bàn cho vui, không bao giờ có kết quả.

9 Likes

VN và TQ mãi mãi ko đánh thuế BDS cao như Tây? Vì ở VN và TQ đất thuộc nhà nước, nhà nước cấp cho dân quyền sử dụng lúc cần là thu hồi được. Nên BDS ở VN cả TQ muôn đời thịnh

8 Likes

Ông anh siêng thật

3 Likes

(bài đăng bị xóa bởi tác giả)

1 Likes

Xóa cmt đi bạn ơi. Đừng để tôi khó chịu và ẩn cmt của bạn nhé

5 Likes

Chuẩn bro! :+1: Làm xấu hết cả topic!

2 Likes

Đang xử lý video. Khoảng 30 phút nữa có full HD ko che

6 Likes

Tý up qua đâu thế a?

Kênh youtube bạn nhé khoảng 30 phút nữa có video HD. Youtube đang xử lý

5 Likes

Đã xử lý xong chuẩn HD mời anh chị em cả nhà f247 coi video nhé.

@Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0
@Luanhh @Joker @Posiden2610 @dautuchonloc198x @NDX_VIETNAM @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @BlackRose @ooosilver @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @xoaixanhtn @Thanhasm @Ckviet66 @HoanTuanDung @Chinh_Vu
P/s: Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

7 Likes

Cho mình hỏi bạn tý nhé. Số liệu tại thời điểm quý 1.23
Nim hiện tại của bank là bao nhiêu? So vs thời điểm 2022 và 2021 thì ra sao?
Tỷ lệ nợ xấu của bank hiện tại bao nhiêu? So vs thời điểm 2022 và 2021 bao nhiêu? Nợ nhóm 2 tiềm tàng nhảy nợ xấu so vs cuối 2022 và 2021 là bao nhiêu??
Tỷ lệ bao phủ nợ xấu bank hiện tại là bao nhiêu??
Số lượng nhân viên chi nhánh, PGD hiện tại bao nhiêu, tăng so cuối 2022 và 2021 là bao nhiêu?
Mình hỏi mấy ý bạn chém ở PIC chim Bank đó…!
Bạn ơi, khi NHNN tăng lãi suất thì Nim giảm và nợ xấu tăng thì ai cũng biết rồi bạn nhé và họ biết từ lâu r.
Bạn chắc phải nắm rõ số liệu mới chém tốt như thế. Mình đang rất ngóng câu trả lời…!!

1 Likes

VN luôn follow theo chính sách TQ nên TQ ép giảm NIM vì VN Chắc chắn cũng vậy. Suy luận là ra. Bạn đừng đi spam nữa nhé tôi báo mod đấy

4 Likes

Hì hì, pic thài dạo này hot nhỉ :grinning:

Ơ bạn Spam gì bạn
Mình có đọc PIc bạn nói về Bank. Mình cũng chỉ hỏi những ý liên quan đến bài viết bao gồm:
Nợ xấu, bao phủ nợ xấu, Nim, cán bộ nhân viên, lương bổng,…
Tớ rất thiện chí mà.! Tôi vs bạn trao đổi, thêm nhiều dữ liệu, góc nhìn cho ae trên diễn đàn chém gió.
Bạn nói thế này thì mình lại hỏi thêm Tại thời điểm quý 1/23 này Bank đã bị bóp mồm như TQ chưa? Thể hiện qua biên lãi thuần tín dụng đó ban? Bị bóp rồi thì tốc độ bóp có lớn k bạn??
Tại mình hỏi bên Pic bank cậu chưa trả lời nên mình cứ phải lân la mấy pic này. Chứ k phải Spam đâu Khải ạ. Hihi
Mình rất ngóng câu trả lời bạn ạ.

2 Likes

IDJ khi nào họp cổ đông bác, bác dự target bao nhiêu. APS cầm nhiều IDJ với API. E định múc thêm em này

3 Likes