Thị Trường Bắt Đáy Được Chưa? DATX AI Trả Lời Là Chưa!

Vậy là hiện vẫn rủi ro cực độ hả bác? Nhìn cái chỉ báo 100% hơi hãi :worried:

5 Likes

Vâng bác, bác xem vờ ni từ lúc mình cảnh báo đến hôm nay ko lệch tí nào :smiley: Tầm này thì cash is king bác ạ. Chờ sóng yên biển lặng rồi vào cũng chưa muộn.

14 Likes

Cảm ơn bác. Cho phép mình chia sẻ 2 chỉ báo trên của bạn bên pic HDC cảnh báo nhé. Nếu k đồng ý bạn cho mình biết. Có ghi rõ tác giả rồi :slight_smile:

1 Likes

Vâng, bác cứ chia sẻ đi ạ. Đây là thông tin hữu ích có giá trị cho Nhà đầu tư, DATX mong muốn các NĐT có giảm thiểu rủi ro ít nhất có thể ạ.

14 Likes

Cảm ơn bác rất nhiều và mong những lần sau bác tiếp tục cảnh báo cho nđt biết nhé. Cái chỉ báo này rất hay.

1 Likes

Hằng ngày trong tuần bên mình cũng đang có 2 post update các diễn biến mới nhất của thị trường đó bác, có thể xem thêm tại 2 post này ạ.

1. Dòng Tiền Đang Ở Đâu? - DATX AI Nhận Diện Tín Hiệu

Cập nhật vào lúc 11h30 Sáng và 15h00 Chiều

1. Hot Hot Hot - Rủi Ro Và Cơ Hội Thị Trường - DATX AI Đánh Giá Theo Thời Gian Thực

Cập nhật vào lúc 10h20 Sáng

15 Likes

Tháng này mà bắt đáy ko đúng mã thì cái nịt cũng ko còn luôn bác ạ :sweat_smile:

12 Likes

Đợt này nhà nước làm căng các vụ bắt bớ quá bác ạ. Cứ ra tin là thị trường đạp nhau tháo chạy :))

13 Likes

Thanh trừng bớt mấy ông thao túng thị trường thì may ra vờ ni mới đi xa được bạn à :pensive:

14 Likes

ui, nhờ chỉ số của DATX mà e k mua mấy lần đấy, thấy mấy nhóm hô bắt đáy cũng nôn vào mà thấy chỉ số rủi ro cao quá nên rén. May mà k vào k thì h lại ngồi canh bảng

14 Likes

Các chỉ số đánh giá của DATX từ thị trường, ngành, cổ phiếu đều xấu. Chưa có “tín hiệu” để bắt đâu bạn ạ :grin:

14 Likes

Đang theo dõi

1 Likes

tuần trc có mấy ngày chỉ số rủi ro bên bác giảm nhiều, may mà có đọc hướng dẫn bên bác là các chỉ số đều phải theo dõi nên k vào luôn. VNIndex vẫn xanh mà chiều tự nhiên chỉ số rủi ro tăng là thôi xác định ngồi yên cho chắc

14 Likes

Mở cửa phiên đầu tuần (24/10), thị trường vẫn tiếp tục dò đáy. DATX vẫn duy trì chỉ số rủi ro thị trường ở mức cao. Các bác cần quản trị tài khoản trong giai đoạn này nhé!

16 Likes

Chủ yếu là hồi kỹ thuật thôi b ạ, chứ thanh khoản sụt giảm như vậy thì xu hướng vẫn là xấu.

13 Likes

Ngứa tay bắt VIX giá 7.x, nay hàng về còn 6.x. :smiling_face_with_tear:

14 Likes

DATX cảnh báo như vậy rồi mà vẫn nhảy vào bắt hả bạn :slightly_smiling_face:

14 Likes

Vì sao có những mã sàn phiên nay mà nó lại lên bậc trong bảng xếp hạng bác nhỉ?

Việc tăng bậc trên xếp hạng của DATX bao gồm nhiều yếu tố khác chứ không riêng gì về biểu đồ kĩ thuật bác ạ. Việc giá bị đạp sàn hôm nay nhưng về cơ bản doanh nghiệp có nhiều thông tin tích cực được thuật toán AI DATX phát hiện, phân tích, đánh giá & xếp hạng đó bác.

15 Likes

Hiện sác xuất và sai số tầm bao nhiêu % bạn?

3 Likes