Đoản khúc cuộc đời

Rút lãi có tiền mua cái khác giá rẻ.

5 Likes

Anh bận chưa xem được, để mai rảnh anh xem cho.

5 Likes

E cũng đang đánh STB :sweat_smile:

2 Likes

Cụ @Bach_nam mai rảnh update hộ em chart vnd vs stb nhé, tks cụ! Em lọ mọ mấy bí kíp võ công cụ truyền thụ mà tẩu hỏa nhập ma rồi :smiley:

1 Likes

Dùng công cụ của anh là ra mà. Em nhìn hpg đấy, chỉ về khu 21k là về. Tây lướt như ta. Trung bình mỗi tháng lãi 6-7%

7 Likes

Vni đang chỉ về 940-100% kìa a

2 Likes

Nó chỉ là con flag thì sao bạn ơi, mình vẫn thiên về xu hướng lên nhé, bạn kết hợp thêm cả macd và rsi thì ok hơn đó… Tôi nghĩ sw 1 phần là vì đang đại hiểu quốc hội thôi, chứ tích lũy trên đường tín hiệu macd thì là tốt

1 Likes

HII canh chưa mua thì canh vùng thấp để mua, mua rồi thì có thể nắm giữ. Nó đang chạy tương tự AAA.

4 Likes

Chưa có gì thay đổi với VND và STB. Tẩu hỏa nhập ma như thế nào em? Em chưa mua hai mã thì cứ chờ khắc có giá đẹp cho em mua, mua rồi thì tùy, nắm giữ hoặc hạ tỉ trọng mua lại sau.

4 Likes

Em cảm ơn anh.

1 Likes

Anh @Bach_nam cho em xin nhận định cổ GEX với ạ?

3 Likes

Tình hình diễn biến hiện tại thì mục tiêu 15.8k xảy ra đảo chiều, chỉnh không thủng 14.3-14.6k thì có thể lên khu 17-17.5k. Mua mới thì canh vùng gần đáy để xem xét vì trường hợp xấu thì nó vẫn có nguy cơ chọc thủng đáy tháng 11.

8 Likes

Bác @Bach_nam cho xin nhận định cổ phiếu DXG có gì mới có thay đổi gì k ạ.Cám ơn bác trước.

1 Likes

Nó đang test 14.9k, chưa vượt lại được.

6 Likes

Bank, chứng, đtc mà cầm đến cuối năm thui, ăn ngon ngủ yên ko phải xem bảng điện nhiều

1 Likes

Lên 1120 đã rồi quan sát tiếp nhé, chứ đứng đoán sóng hay đoán nó chỉnh dạng gì bạn ạ :smile:

Tôi ko bik bạn tính sóng ntn và tại điểm nào nhưng tôi thì thấy đi đủ rồi, vni khó thủng vùng 1045 lắm, trừ khi trung quốc phang đài loan. Giờ chưa phải lúc giảm với nhiều yếu hỗ trợ tích cực của chính sách, quan trong mã cp bạn cầm là dòng nào nữa.

1 Likes

Em cảm ơn a nhiều ạ.

Anh Nam xem giúp e 2 mã PXL ( long sơn ) và HNG dịp tới sao anh

1 Likes

Bác Nam cho e xin nhận định tiếp của mã TIG với ak, vì nó đã đạt được mục tiêu 11.4

3 Likes