Cuộc thi viết CHỨNG KHOÁN NGHÌN LẺ MỘT PHIÊN

:relieved:

Hóng các bài mới ạ

Bài về anh Quyết auto hot :rofl:

Chẳng chừng lại có anh bạn nào vào phím cho mấy mã :))

2 Likes

Mong các bác kể mấy câu chuyện thâm cung bí sử cho bà con cùng hóng ạ :flushed:

Mọi người cùng xem bài viết mới nhất tại link này nhé: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Hành trình x6 Tài khoản của 1 F0 - tác giả: thành viên @ToiLaFO

Em chờ ạ :roll_eyes::+1:

Đã có bài về đội lái, ai biết ít lâu lại kể chuyện ubck, tay to và uống trà với quan cho mà nghe :rofl:

Mọi người cập nhật bài viết mới nhất nhé: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Media và những điều có thể bạn chưa biết

1 Likes

Thanks các mod siêng năng quá ạ

Nhiều bài viết hay đang chờ lên sóng nhé =))

1 Likes

Nói thế làm hóng quá :))))

Iem tấm chiếu mới F0 rất mong sẽ có quà ^^

Bài viết mới của bạn @Tai_Le, mn cùng đọc và tương tác với bạn ấy nhé: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Thị trường chứng khoán - Cơ hội làm giàu hay trắng tay ? Trải lòng của F0 tham gia đầu tư 1 năm

Xem tổng hợp các bài viết ở mục Top Chủ đề được đăng bởi @ChuyenChungKhoanF247 tại link: Tiểu sử - chuyenchungkhoanf247 - F247.COM :

Hoặc danh sách được tổng hợp đầu topic này :

1. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] TÔI HẬN ANH- Hành trình đầu tư của 1 F0 với FLC - nick @F0F1F2F3
  2. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Lỗ nặng vì ôm “gà rù” - nick @huyenthoaiL
  3. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] ĐỘI LÁI - nick @An_Danh
  4. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Hành trình x6 Tài khoản của 1 F0 - nick @ToiLaFO
  5. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Media và những điều có thể bạn chưa biết - tác giả ẩn danh
  6. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Thị trường chứng khoán - Cơ hội làm giàu hay trắng tay ? Trải lòng của F0 tham gia đầu tư 1 năm - nick @Tai_Le
1 Likes

Khi nào chuyện tình chứng khoán mà mod nhá hàng mới lên? :rofl:

chuyện tình thì để dành cuối tuần nhỉ :laughing:

2 Likes

Ối thế đứa nào không bồ ngồi nhà đọc bài lại gato chết ạ :rofl:

Bài viết mới nhất của một nữ chứng sỹ F0 làm công việc văn phòng với những bài học từ TTCK, mọi người xem tại topic này nhé: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Nữ chứng sĩ "nghiện" chứng, và những "xúc cảm" trong quá trình đầu tư

2 Likes

Nhìn mà cũng muốn viết một bài :grin: