An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Dễ thương nha. @meocon đã tìm được anh nào chưa? :rofl:

206 Likes

Cô Bear ơi, sáng nay thức dậy xem lại diễn biến VNIndex là thấy hôm qua trả lời sai bét hết rồi :slightly_smiling_face:

Có cách nào cheat trò này không ạ? :rofl:

181 Likes

Hai chị em nhà Monique dự doán đúng đó Rhia. Kéo cuối phiên như đáp án của BEAR. Hỏi xem sao.

@Monique_sisters

179 Likes

Có nha. Nay trời ấm, thèm SB quá Rhia ơi :rofl: :cup_with_straw:

205 Likes

trên F có được đăng topic tuyển chồng không bạn Gấu :laughing: mình vẫn độc thân vui tánh thui à

5 Likes

F vừa mở Confession đó @meocon. Em bấm vào đường dẫn bên dưới để gửi thông báo ứng tuyển nha. Chọn mục Chuyện bí mật, kinh điển khác :kissing_heart: :rofl:

+++ Rủ @urithanh tham gia nữa nha.

https://event.f247.com/confession

Capture

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

207 Likes

HỰ HỰ

:scream: :scream:

183 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: ôi lộ mất thôi, còn gì là ẩn danh khi mình lỡ cmt công khai rồi huhu

5 Likes

Ẩn danh thì phải hỏi anh @An_Danh rồi. Anh ấy cũng có con mèo cưng trong truyền thuyết đó nha.

:rofl: :rofl: :rofl:

206 Likes

Hôm nay tự nhiên nhảy mùi khá nhiều, hóa ra trên F các bạn toàn nhắc “ẩn danh” :sweat_smile:

10 Likes

Hai chi em dung mot nua thoi Nickles. May man a.

178 Likes

Ôi mèo thần lại xuất hiện rồi. Nên giải thoát cho con hươu nữa nha anh :slightly_smiling_face: :rofl:

201 Likes

mèo này cưng hơn này :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

DỄ ẸC

Theo bao lâu rồi mà còn hỏi câu này. Nhìn hình là biết. Hôm qua vừa đổi xong :sneezing_face:

Karol.

183 Likes

@meocon ơi, trễ rồi đó, ngủ sớm đẹp da nha :stuck_out_tongue_winking_eye: :smiling_face_with_three_hearts: Có tâm sự nào có thể gửi tin nhắn cho Gấu nha :four_leaf_clover:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

196 Likes

A a hieu roi. Troi oi.

173 Likes

chúc bạn Gấu ngủ ngon. bạn Meò còm men nốt cái pic thép HPG rồi Zzzz luôn :laughing:

5 Likes

Là saoooo ạ? Rhia chưa hiểu!?

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

184 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

205 Likes

BEAR đăng đáp án bên kia rồi kìa. Qua mà xem. Hỏi lắm.

:sneezing_face:

Karol.

187 Likes