Tâm tình "chứng sỹ" - #7: Có nên chia tay chỉ vì người yêu phán: "TT chưa ổn e ạ, VNI còn về 800 900, giờ e mua chưa phải là đáy"

Confession 1: #1: CHUYỆN THẰNG BẠN THÂN VAY TIỀN CHƠI CHỨNG KHOÁN
Confession 2: #2: TÂM LÝ CỦA CHỨNG SĨ VÀO ĐỜI LÚC…VNI 15xx
Confession 3: #3: CÓ NÊN TẬP TRUNG SỚM VÀO VIỆC ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN VÀ LÀM BROKER KHI VỪA MỚI TỐT NGHIỆP?
Confession 4: #4: Kinh nghiệm kiếm 3 tỷ từ 30 triệu trên TTCK
Confession 5: Tìm bạn cùng lỗ
Confession 6: Vua Louis People và những người bạn
Confession 7: Có nên chia tay chỉ vì người yêu phán: “TT chưa ổn e ạ, VNI còn về 800 900, giờ e mua chưa phải là đáy”?

Không thể phủ định được rằng trong quá trình đầu tư hay trong công việc và cuộc sống, “Chứng sỹ” chúng ta luôn có những tâm tình không biết chia sẻ cùng ai, những tâm sự mà chỉ muốn nói cho những người “đồng điệu” với mình, những anh chị em “vào xanh ra đỏ” chinh chiến bao tháng ngày trên Chứng trường.

Hay những câu chuyện vui có, buồn có, dở khóc dở cười, cảm xúc vỡ òa diễn ra hàng ngày tại chốn công sở, khi về nhà. Chuyện thằng bàn bên chơi chứng, chuyện bà vợ nhà mình ôm cổ, chuyện giám đốc công ty đu đỉnh,… và tất tần tật chuyện trên giời dưới bể.

Hoan nghênh anh chị em chia sẻ vui vẻ tại Chứng khoán Confession - Một sân chơi tâm tình cho ace cộng đồng chúng ta tại: https://event.f247.com/confession

Dù lời văn lai láng, thơ ca vần điệu hoặc chỉ cần viết chuyện chia sẻ một cách giản dị thì cứ chia sẻ cùng cộng đồng Chứng sỹ ace nhé!

Chia sẻ ẩn danh và sẽ được đăng lên Fanpage F247 - Cộng đồng tài chính, chứng khoán số 1 Việt Nam sau khi được kiểm duyệt.

19 Likes

Chia sẻ chuyện t đã ra đảo như thế nào :)))

2 Likes

+1 ủng hộ nha

1 Likes

đây chắc chắn sẽ thành 1 câu chuyện nghìn like nghìn đồng cảm gây bão cộng đồng mạng :rofl:

1 Likes

Gì chứ tôi thấy là mùa nào thức nấy, mùa này “chuyện đi đảo” là hot nhất rồi. Xong tôi sẽ làm tuyển tập 7749 cách ra đảo cho ace F0 học tập

1 Likes

Kiếm được anh ny nhờ chơi ck đc ko ta

2 Likes

xin đóng góp câu chuyện: TÔI ĐÃ BỎ (300tr vào) CHỨNG KHOÁN NHƯ THẾ NÀO …

3 Likes

Chắc ad cũng đi đảo suốt nên hiểu đúng ko :)))

1 Likes

anh người yêu này ad cũng muốn có :heart_eyes: nhưng mà Trang có nhờ chơi được k?

1 Likes

Mang danh Chứng sỹ mà chưa từng đi đảo là 1 sự thiếu sót của cuộc đời
Trải nghiệm mới làm nên 1 thằng đờn ông

3 Likes

Ad làm 1 bài mở bát cho ae phấn khởi khai bút nào

ad đang dấm vài bài đây rồi, có cả bài của hot mod nữa =))

Đường đường là 1 ad diễn đàn ck mà phải nhờ chơi ạ. Có gì đó sai sai ở đây

1 Likes

any nhờ chơi ck này xứng đáng có 10 ny, mà ad đang có vài đứa e trai… =))

Chia sẻ mấy chuyện ngoài chuyện chứng cháo được ko ad ới :smiley:

1 Likes

hot mod có phải là Suzyyyyyy :heart_eyes:

1 Likes

được bác ơi, ace tâm sự thoải mái, ẩn danh k lo nhé!

hỏi thế cho các bác khác thôi :v

ad cũng k biết nhưng Suzy bảo là “bài Suzy viết không được để tên Suzy đâu đấy”

Nho nhỏ cho mọi người. Mong là được nghe nhiều tâm sự vui cho đời nó tươi lên chút