Cuộc thi viết CHỨNG KHOÁN NGHÌN LẺ MỘT PHIÊN

Thanks các mod siêng năng quá ạ

Nhiều bài viết hay đang chờ lên sóng nhé =))

1 Likes

Nói thế làm hóng quá :))))

Iem tấm chiếu mới F0 rất mong sẽ có quà ^^

Bài viết mới của bạn @Tai_Le, mn cùng đọc và tương tác với bạn ấy nhé: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Thị trường chứng khoán - Cơ hội làm giàu hay trắng tay ? Trải lòng của F0 tham gia đầu tư 1 năm

Xem tổng hợp các bài viết ở mục Top Chủ đề được đăng bởi @ChuyenChungKhoanF247 tại link: Tiểu sử - chuyenchungkhoanf247 - F247.COM :

Hoặc danh sách được tổng hợp đầu topic này :

1. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] TÔI HẬN ANH- Hành trình đầu tư của 1 F0 với FLC - nick @F0F1F2F3
  2. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Lỗ nặng vì ôm “gà rù” - nick @huyenthoaiL
  3. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] ĐỘI LÁI - nick @An_Danh
  4. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Hành trình x6 Tài khoản của 1 F0 - nick @ToiLaFO
  5. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Media và những điều có thể bạn chưa biết - tác giả ẩn danh
  6. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Thị trường chứng khoán - Cơ hội làm giàu hay trắng tay ? Trải lòng của F0 tham gia đầu tư 1 năm - nick @Tai_Le
1 Likes

Khi nào chuyện tình chứng khoán mà mod nhá hàng mới lên? :rofl:

chuyện tình thì để dành cuối tuần nhỉ :laughing:

2 Likes

Ối thế đứa nào không bồ ngồi nhà đọc bài lại gato chết ạ :rofl:

Bài viết mới nhất của một nữ chứng sỹ F0 làm công việc văn phòng với những bài học từ TTCK, mọi người xem tại topic này nhé: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] Nữ chứng sĩ "nghiện" chứng, và những "xúc cảm" trong quá trình đầu tư

2 Likes

Nhìn mà cũng muốn viết một bài :grin:

Thời này nhiều bạn nữ đánh chứng ha

Bài viết về quý nhân- người yêu cũ & người thầy A7- một thành viên khá quen thuộc trên F247 được nhắc đến trong topic mới nhất, mn cùng đọc và tương tác nhé: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] QUÝ NHÂN VÀ NGƯỜI THẦY, TRỨNG VÀNG HAY TRỨNG UNG?

Mỗi bài là lại thấy mình có vài điểm trong đó

bài này giống em quá ạ :smiley:

Đọc nhiều mới thấy lắm anh em cùng cảnh ngộ. Đánh chứng từ cuối năm ngoái tới nay kẹt hàng quá nhiều, cứ nhích lên là bị xả vào đầu. Hóng có cao nhân chia sẻ kinh nghiệm làm sao xử lý mấy tình huống như vậy và đưa thêm nhận định về tình hình thị trường hiên tại.

3 Likes

Ủng hộ lật mặt đám lái và cách tụi nó úp bô anh em. Ai biết thì viết ra để người chưa biết được hay và suy nghĩ!

Vẫn… hóng chuyện tình hơn ạ :rofl:

Bài viết mới nhất của bạn @doanngocthao mọi người xem tại đây nhé: [Chứng khoán nghìn lẻ 1 phiên] - Hành trình của 1 F0 tới Fn và những cú sốc chứng khoán

Cuộc thi chất lượng

1 Likes