C4G - Mục tiêu trở thành nhà đầu tư hạ tầng giao thông số 1

nay hàng pht chuyển từ hưởng quyền sang mục không khả dụng, khi nào thì hàng về cho ae xào nấu các bác nhỉ

1 Likes

Áp dụng bài tốt nha @Peter-2010. Chặn dưới giá đỏ và không thấy chặn trên thì là vùng Mua. :four_leaf_clover:

199 Likes

Khi đã chuyển sang mục không khả dụng thì sớm sẽ được giao dịch thôi ạ. Bác @XuanThanh cứ “nhắm” 3 - 4 tháng từ Ngày đăng ký cuối cùng nha.

199 Likes

chặn dưới, chặn trên là ntn ạ, nhờ các bác chỉ giáo hoặc link e ngâm cứu ạ

1 Likes

Bác qua bên [HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương - #951 bởi WINTERBEAR bác Gấu giải thích cụ thể. Còn em tóm tắt lại là nếu bác có ý định mua thì nên đặt giá cao hơn lệnh mua có khối lượng mua lớn còn bác có ý định bán thì nên đặt giá bán thấp hơn giá bán có khối lượng lớn (đây đều là lệnh đặt mua bán kỳ vọng) không tính lệnh mua bán chủ động nhé bác.

2 Likes

@XuanThanh ơi, mình có một chủ đề Hỗ trợ các bạn lựa chọn vùng mua bán và nói về một số điều hay trong chứng khoán. Bác bấm vào đây để vào xem danh sách bài viết của mình nha.

Về câu hỏi, nội dung là ở Bài số 380Bài số 1021 nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

201 Likes

Tàu đã đến ga tiếp theo, ai mua vé rồi thì mau mau lên tàu, ai đã đến nơi thì từ từ xuống ga ko chen lấn xô đẩy. Mại dzô mại dzô

2 Likes

C4G đang tăng mà dư mua nhiều thế nhỉ :slight_smile:

1 Likes

Gửi các bác cổ đông C4G đọc cuối tuần :smile:

5 Likes

Tháng 4, 5 này sẽ quyết định thầu một số công trình quan trọng. Nếu C4G trúng thầu thì kế hoạch trên sẽ không chủ là mục tiêu trên giấy mà sẽ trở thành hiện thực và sẽ là yếu tố quyết định đến thị giá của C4G trong thời gian tới!

2 Likes

Hy vọng kết tháng này của C4G sẽ đạt 26 trở lên ^^!

1 Likes

C4G trên UPCOM nên cũng có cái hay là không margin nên không bị margin call do đó không giảm mạnh khi market giảm mà cứ túc tắc tăng. Để trong tài khoản lâu lâu nhìn vô lại thấy nó tăng một chút.

1 Likes

Mình bỏ C4G vào két rồi. Cuối năm mở ra xem thế nào

1 Likes

C4G vô đối quá

1 Likes

Cứ lúc TT lình xình thì lại nhớ về em C4G. Lúc cao hứng cho đi mất 7 phần cmnr :rofl: :rofl: :rofl:.

2 Likes

bán cao mua thấp, lướt vui vui à bác ^^!

2 Likes

@WINTERBEAR C4G đang vững ở vùng 26, vậy giá mua mới có điều chỉnh tăng không hay vẫn dưới 24 ạ :joy::joy::joy:

1 Likes

đổi chiến thuật 25 27 29 =))

1 Likes

Có giá đỏ thì mua nha mọi người ơi. Đừng có làm ngược lại nha :four_leaf_clover:

207 Likes

vẫn còn khỏe lắm

1 Likes